--- >> New Project By ECU SHOP...{ อัพเดพจนรถวิ่งได้ }

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย < สุขใจแรลลี่ >, 20 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    :cool::cool::cool::cool:

2. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
  3. < สุขใจแรลลี่ >

202
    5
    0
    จูนเนอร์ผู้บุกความแรง รอดูผลงานจุนเนอร์อันดับหนึ่งของเชียงใหม่ สาธุๆ

4. ''''''''''''''''''''''งงงงงงงามมมมมมมมม.................

จะตามไปดูที่สนามครับรถแรงสีสวยจูนดีเจิมเรียบร้อยคงวิ่งโคตรขอให้ไดที่1เลยนะครับ

5. A_EK

A_EK New Member Member

901
    0
    0
    :D ภาพชุดสุดท้าย อยู่คู่คนไทยทุกยุคทุกสมัย สงสัยคันนี้เหนียวแน่ๆ ขอให้ประสพความสำเร็จครับ :D

6. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    สวยมากครับ น่าจะแรงสุดในรุ่นแล้ว ส่วที่เหลืแค่เอา 1 ใน 10 สุดยอดให้ได้นะครับ Cheer มากๆ อยากให้ Evo ซักคันอยู่ในอันดับ เท่าที่ห็นก็มีเจ้าเนี่ยแหละ สู้ๆ

7. jear

jear New Member Member

7
    0
    0
    วิ่งเป็นไงบ้างครับพี่ ของเยอะอย่างงี้7ชัวร์ สู้เค้าครับ

8. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอให้ได้เวลาสวย ๆ นะคับ

9. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ปีนี้ลงแข่งรุ่นไหนครับ

10. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขอหน่อยนะ มันสุดจิง จิง

วอร์มเช้าจนเย็น งานนี้หนุกแน่ เอาใจช่วยครับ สู้ สู้

11. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
  12. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    วิ่งได้เท่าไหร่แล้วครับ Warmed ขนาดนั้น ต้อง 8 นะ อยากเห็นครับ สู้ๆ

13. เชียร์ด้วย 4G63 tสู้ๆ อาจารย์ยศสู้ๆ

14. เชียร์ด้วย 4G63 tสู้ๆ อาจารย์ยศสู้ๆ

15. RA 720

1,137
    88
    48
    ทีมเซอร์วิส

:sad:ผมเห็นทีมงานช่วยกันเข็นมาเพลาลากพื้นมาเลย ช่วยกันทำแป๊บเดียวก่อนทางผู้จัดจะให้เวลา 2 นาที สุดยอดครับทีมงานช่วยกันคนละไม้ละมือพอดีเป๊ะ ผมได้ยินคนขับถามว่าขับเหมือนเดิมป่าวทางทีมงานบอกว่าเหมือนเดิม จี๊ดจิงๆ :sad:

16. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ขอขอบคุณแทนทีมงานECU=SHOP ทุกๆคน มาแทนในที่นี้ด้วยนะครับ

ทีแรกเลย เรากะใช้เครื่อง ท่อนล่างตัว Magnus ครับผม สั่งไปตั้งแต่สิงหาคมที่ผ่านมา

ของกลับไม่มาครับ งง โคตรๆครับ ทำไมมันนานจังเลย

ก็เลยเอาอีกท่อนอีกตัววิ่งครับ เป็น ตัวเก่า ซ่อมก้านมา ก็พอได้ครับ ในรูป ที่วอร์ม

เพราะว่า เปลี่ยนลูกสูบใหม่ครับ เอาCP มาใช้ วิ่งรันอินไม่ทันแล้ว ก็เลย จอดสตาร์ท รันอินแทนครับ

วิ่งวอร์ม ๆ นาลิกา มี9ตลอด จูนคร่าวๆไปก่อน ยังไม่ได้จูนละเอียด รอบสุดท้าย ลงไป9.3 แล้ว

เปลี่ยนน้ำมันเครื่องใหม่ ทำพิษเลยครับ พังครับ พังทั้งสองคัน ทั้ง ASTIและS15 ครับ น้ำมันเครื่องทำพิษ

พอดีเปลี่ยนลองเติมยี่ห้อใหม่ ยี่ห้อนึง ก็ตกลง เอาเครื่องของอีโว3 มาใส่ในแอสติครับ ปรับจูนกันหยาบๆ ไม่มีเวลา

ทำเสร็จก็คืนวันศุกร์ล่ะครับ มันพังวันศุกร์ เช้าวันเสาร์มาวิ่ง ควอลิฟาย รันเดียวครับ รันแรก ได้ 9.2xx

แล้วก็เก็บรถไว้วันแข่งจริงๆครับ กลัวใส่เต็ม เพลาจะขาด พอวันแข่งจริงๆ

รอบแรก เพลากลางขาดครับ กลับมาเปลี่ยน แต่ไม่ทันรันสอง รถเสร็จช้าไป ไม่ถึงครึ่งนาที เสียดายมากๆ

เหลือรันสามรันเดียว เกียกลับยัดไม่เข้าครับ เข้าไป 10.0xx ได้ที่ 2 รุ่นPro4 Modify ครับ

รอบหน้าเอาใหม่ครับ พี่นกสั่งลุยย

17. สู้ต่อไป ทาเคชิ

18. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    สู้ต่อไปคับ อุปสรรคมีไว้เพื่อฟันฝ่า อิ อิ

19. RA 720

1,137
    88
    48
    วันแข่งเห็นทีมงานทุกคนแล้วเต็มที่จิงๆมาก็ไกลได้ขนาดนี้ก็โอเคแล้วครับ * ปีหน้าเอาใหม่สู้ สู้ *

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้