--- >> New Project By ECU SHOP...{ อัพเดพจนรถวิ่งได้ }

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย < สุขใจแรลลี่ >, 20 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    ทำงานมีหลักการมากเลยครับ
    ผมเชื่อว่าหลายๆอู่ดังในกทม.ยังไม่รู้เท่านี้เลย

2. X๓๒๓X

X๓๒๓X New Member Member

61
    2
    0

:) อาจจะมีนะครับ แต่คงไม่ได้โพส :)

3. ADDICTIVE-R

ADDICTIVE-R Member Member

157
    1
    18
    ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจ ช่วยเชียร์ให้อาจารย์ยศ และเจ้าของรถ ทำลายกำแพงเวลา 8 วินาทีหรือตำกว่านั้น โดยไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้นนะครับ
    ปล.ถ้ามีโอกาสเอารถมาวิ่งที่พิษณุโลกอีกนะครับ

4. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    สุดยอดคับ

งานนี้ต้องติดรถพี่โน๊ตลงไปเชียร์ อาจารย์ ซะแล้ว

5. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    ูดูกานต่อจ้า

6. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ยาวปายยยยยยย

ปล. ขอบคุณคับ มีรูปก็มาลงอีกนะ ชอบ ๆ

7. man_sarin

man_sarin New Member Member

8
    2
    0
    ไม่ถูกใจพวงมาลัยง่ะ
    น่าจะก้านยก ยก หน่อยอ่ะครับ

8. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    พี่ชัช สู้ต่อไปพี่ ไว้เดี๋ยวจะไปเอากุญแจบ้าน ที่ฝากไว้นะ 5555 ไม่ว่างจะไปเอาสักที (เจ้าตัวเขาจะเข้ามาอ่านไหมเนี่ย)

ป.ล. ว่าแต่ โว3 สภาพเป็นงัยบ้างน้า อย่าเอาไป ตัดเจาะ แบบนี้ล่ะ 555

9. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ตามมาเกาะติดสถานการณ์คับ อิ อิ เชียงใหม่สู้ ๆ คับ

10. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    เต็มที่คับอาจาน เสียดายเสร็จกะทันหันไปหน่อย เวลาเซ็ตไม่มีเลย ของที่สั่งไปก็มาไม่ทัน ไม่งั้นน่าจะเปรี๊ยบกว่านี้เยอะมากมาย ยังไงก็เอาใจเชียร์เต็มที่ครับ เชียร์ทั้งรถคันนี้ รถคันอื่น แล้วก็ทีมงานครับ

11. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เชียร์เต็มที่เหมือนกันครับ ทั้งรถ ทั้งทีมงาน จากใจเชียงราย

12. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ครับ ไม่ได้เข้ามากระทู้นี่นาน เนื้อหาสาระแน่นเหมือนเดิมเลยครับ ตั้งแต่เกิดมา ยังไม่เคยเห็นอู่ไหน มานั่งบอก กรรมวิธี การทำรถ การทดลอง ต่างๆแบบนี้

ปล... ผมก็เอาใจช่วยน่ะครับ ผมชอบการทำรถแบบนี้ ไม่ต้องกำเงินไป ซื้อๆๆและซื้อมา แต่นี้มานั่งทดลอง ลองผิดลองถูก อย่างของที่ใส่ไปต้องรู้ลิมิตและความสามารถ ที่มันจะทำได้ ก่อน เป็นกำลังใจให้จริงๆครับ :D :D :D

13. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ECU=SHOP อู่นี้ไม่มีคำว่าความลับครับ มีอะไรบอกหมด ส่วนตัวโน้ตแล้วตรงนี้นับถือจิงๆคับ

ตอนนั้นก็คิดเอา Dry Ice มาใช้ ตอนนี้ มีคนใช้กันมากมาย ก็มีส่วนพัฒนาวงการรถบ้านเราได้ระดับนึง

ตามที่อาจานตั้งใจไว้

ตอนนี้อยากดูเหมือนกัน ว่าอินเตอร์น้ำที่มีคนใช้กันพอสมควรแล้ว อาจานเอามาปรับปรุงให้ดีมากขึ้น

จะเป็นไปในแนวทางไหน อยากติดตามอย่างใกล้ชิดเลยครับ เด่วขอเอาหน้าไปแนบกับกันชนเลย

14. ao_kigkog

ao_kigkog New Member Member

1
    0
    0
    ช่วยเชียร์อีกเสียงครับ เต็มที่เลย เชียงใหม่สู้ๆๆ

15. errer

errer New Member Member

20
    1
    0
    ดีใจด้วยครับ ที่คนไทยมีรถดีๆอย่างนี้

16. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    พรุ่งนี้แล้วว

ใครไปดูถ่ายรูปตัวเป็นๆๆมาฝากมั่งนะ

สงสัยจะอดไปดู.......

17. อยากดูเจง ๆ

18. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    เชียงใหม่สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

19. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    สู้ๆเน้อ ขอให้ได้เวลาตามที่ต้องการเน้อคับ

20. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ป่านนี้เป็นไงบ้างแล้วนะครับ วิ่งงาน XOTB

21. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ป่านนี้เป็นไงบ้างแล้วนะครับ วิ่งงาน XOTB:)

22. วิ่งเป็นไงบ้างครับ ส่งข่าวด้วย

23. Palmmy_cm

122
    4
    0
    จะเปนยังไงกานมั่งน้อ อยากรู้จังเลย

24. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    วันนี้ไปดูมา รู้สึกว่าไม่ได้เอาคันนี้ลง เอาอีกคันลงอ่ะ ถ้าจำไม่ผิดวิ่งได้ 9กว่าๆ ชอบดุมหน้าสุดๆ ได้ใจดี เอาของดุมของรถ 4WD มาแปลงใส่ ปลดขับ4อ่ะ กับตัว หล่อเย็นน้ำมันเบนซิน เย็นเจี๊ยบ....บบบบบบ

ส่วนคันในที่ทำในกระทู้ เอามาแต่ไม่ได้เอามาลง แอบย่องไปดูตอนแข่งเสร็จแล้ว เหมือนในรูปที่ลงมาเลย
    ภายในเรียบร้อยมั่กๆ

ปล. แอบเสียดาย Colt Kitty ที่ไม่วิ่งอ่ะ

25. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    ไปดูมาเหมือนกัน วิ่งไม่ค่อยเต็มใช่ไหมครับ แต่ได้9.59

26. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ที่ไม่เอาลง รู้สึกว่า วันที่ 10 จะลองวิ่งตอนเช้า แล้วชาร์ปละลายหรือรถมีปัญหาอะไร ผมไม่แน่ใจเหมือนกัน

27. Palmmy_cm

122
    4
    0
    คราย ถ่ายคลิปไว้มั่ง เอามาฝากกันมั่งนะครับ

28. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    คิตตี้เกิดปัญหานิดหน่อยครับ ทำให้วิ่งไม่ได้- -"

29. jear

jear New Member Member

7
    0
    0
    มีรูปเปล่าครับติดตามผลอยู่เสียดายติดงานไม่ได้ไป ไม่งั้นไปเชียรแน่ evo ขวัญใจคนงบน้อย

30. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    มาติดตามความคืบหน้า เอาใจช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้