ไป Test Drive เซียสมาแล้วครับ เลยต้องขอแชร์กันหน่อย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Metale, 10 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metale

Metale New Member Member

13
    0
    0
    ช่วงล่างดี ไม่ได้นิ่มมาก และก็ไม่ได้แข็งกระด้างแต่อย่างไร เอาไปขับใช้งานในเมืองได้สบายๆ เลยครับ แต่มีความรู้สึกว่าพวงมาลัยเบาอยู่เหมือนกัน อาจเพราะรถ City ผมพวงมาลัยหนักกว่านี้ก็เป็นได้เลยยังไม่ชิน แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาครับขับสนุกดี สรุปเป็นอีโคคาร์อีกตัวที่น่าเล่นต้องลองขับดูครับ แต่สำหรับผม ok เลย

2. Tenner

Tenner New Member Member

3
    0
    0
    ถือว่าทำออกมาได้ดีเลยฮ่ะ Suzuki Ciaz คันนี้ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสมรรถนะ อ๊อฟชั่น หรือความคุ้มค่า น่าสนใจอยู่ไม่น้อยฮ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้