ตามหายางขอบ 17 แบบนุ่มเงียบ ช่วยแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Congrats, 9 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Congrats

Congrats New Member Member

5
    0
    0
    ขอบ 17 ลายดอกยางส่วนมากจะแบบสปอร์ต เสียงออกจะดังไปซักหน่อยสำหรับผม เลยอยากขอคำชี้แนะจากท่านที่เคยสัมผัสมาบ้างน่ะครับ ขนาด 215/55R17 พอจะมียางรุ่นไหนที่เป็นลายเน้นเงียบบ้างรึเปล่าครับ

2. Gaston

Gaston Guest

0
    0
    0
    เท่าที่ผมใช้มา LM 704 ของดันลอปครับ ไม่ถึงกับเงียบสนิทแต่ก็เก็บเสียงได้ดีที่สุดในยางแบบสปอร์ต ok อยู่

3. Asher

Asher Guest

0
    0
    0
    ลงไว้กับ Accord ที่บ้านเหมือนกัน 704 ถามว่าเงียบมั้ยก็ระดับนึ่งล่ะนะ แต่เรื่องเกาะถนนนี่ไว้ใจได้เลย

4. Walkera

Walkera Guest

0
    0
    0
    ขอบ 17 ผมว่าลดแก้มยางลงมาซัก 215/45 กำลังแหล่มเลย ลองดูๆ

5. Congrats

Congrats New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำ น่าสนใจอยู่ เห็นว่ารุ่นนี้ราคาไม่แรง แถมดอกยางลายสวยซะด้วย ขอเก็บเอาไว้เป็นอีก 1 ตัวเลือกแล้วกันครับ :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้