ใครจะเป็น King of Drag แห่งปี

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oa**za, 5 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEE

DEE New Member VIP Racer

246
    9
    0
    ปี้นี้มีหลายคันอยากให้เส็ดทันทุกคัน

แก้ไขล่าสุด: 23 กรกฎาคม 2007
  2. อู่ P.n.r. garage ขอนแก่น

โอSIGNALชัว เพราะแกทำรถด้วยใจ

3. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    เชียร์พี่โก้ คับผม (4เม็ดรุ่นใหญ่) :D

4. GT TURBINE

GT TURBINE New Member Member

143
    0
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ทุกทีมครับ แต่ขอฝากนิ๊ดนะครับ เรื่องความปลอดภัยขอให้พัฒนาคู่กับความเร็วด้วยนะครับ safety first ครับ

5. "Mmay"

"Mmay" New Member Lady Member

53
    1
    0
    ขอเชียร์พี่บอย และ พี่โอ๊ค( S.Y.)

6. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
    ผมให้5คนครับมี ช่างญา พี่ตาแห่งราม 77 คุณ D จากSPEED D คุณเอ๋ สุกิจสุดท้ายให้พี่โอ จาก SIGNAL

7. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    ผมเชียร์ทุกคนครับ

8. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    ไม่ขอคาดเดาแต่จะรอชมด้วยใจระทึก

9. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ช่างญา พี่ตาแห่งราม 77 คุณ D จากSPEED D คุณเอ๋ สุกิจ พี่โอ จาก SIGNAL และอาจจะมีม้ามืดมาสร้างความประหลาดใจก็ได้ครับ เพราะเห็นช่วงนี้ตัวแรงสุ้มทำรถกันเยอะจริงๆ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนลง7ได้ทุกคันสมใจครับ

10. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ชอบทุกคัน เชียร์ทุกคันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้