รบกวนถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย kai999, 28 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kai999

kai999 New Member Member

4
    0
    0
    รถ ford new ranger มีกล่องควบคุมที่ทำให้รถวิ่งดีขึ้นไหมครับ ยี่ห้ออะไรและราคาเท่าไรครับ
    (มันล็อคมาแค่160อ่ะครับ)ขอบคุณทุกท่านที่มาแนะนำครับ

2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เครื่องเท่าไหร่ครับ 2500 CC ก็ประมาณนี่แหละ

3. The TUM

1,261
    8
    0
    เดี๋ยวนี้รู้สึกว่ามีกล่อง เพิ่มแรงม้าเยอะครับหลายร้านแต่ก็ศึกษากานนิดหน฿งเด่วจะโดนหลอกครับ

4. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ของ peak power , mega fire ใส่กับดีเซล ราคาประมาณ2x,xxx ครับ แรงแน่นอน

5. peak power เห็นเค้าใส่กันหลายคันแล้วคับ...

6. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    แสดงว่าใส่มาแล้วสิ

7. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    peak power คับ ประมาณ 3 หมื่น พร้อมจูน....

8. The TUM

1,261
    8
    0
    ช่างจูนนิ่งแต่ม้ายวิ่งเลย แสดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. kai999

kai999 New Member Member

4
    0
    0
    แล้วช่างจะจูนเหมือนกันทุกร้านป่าวครับมีร้านไหนจูนเนียนๆไหมครับ ผมอยู่นครสวรรค์มีร้านไหนใกล้ที่สุดครับ ใน ก ท ม ก็ใด้ครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    รถ ford new ranger

นี่ ผม ยัง ไม่ เหน มีใคร เคย ทำอะคับ

peak power ก็ ดีคับ แต่ ใส่ อีซู เพื่อนผม ไป ไม่ค่อยดีคับ

mega fire ใส่ พวก โตต้า ดีคับ เคย ถาม เจ้าของอะคับ 25000 บาท พร้อมจูล ขึ้นไดโน ด้วยคับ

เค้า รับประกัน ไว้ 30 ม้า ขึ้น คับ ( เพื่อน ๆ พี่ๆ ผม ใช้ mega fire อะคับ )

รอง ดู หลายๆ ที่คับ

ยังเลยคับ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้