[Announce] ขอบคุณพี่เก่งRCWEB ที่พาผมกลับบ้านหลังแรกนี้ครับ ไม่ได้เข้าดูดีใจที่กระทู้ยังอยู่ครบ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย coach8878, 30 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coach8878

coach8878 New Member Member

11
    0
    0
    ห่างหายกันไปนาน ช่วงที่หายไป ผมก็ไปทำกิจกรรมหลายอย่าง เป็นจูนเนอร์ ALPHA TECH ไปแข่งรถเซอร์กิต ทุกคนคงรู้จักดีในนามโค้ชเจี๊ยบ ตอนนี้เริ่มมีคนเรียก น้าเจี๊ยบแล้วได้ยินแล้วรู้สึกแก่ไปทันที 5555

ก็เรื่องไดเร็กไม่เคยลืม เรื่องคอมมอลเรลใครสงสัยอะไร ถามมาจะเป็นฝากระโปรงตอบไป ครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    มีเว็บบอร์ดใหม่ เพิ่งสร้างเมื่อวานนี้เอง ชื่อ Tuner Forum ถ้ามีบทความดีๆ เกี่ยวกับการจูนรถ รวมถึงแสดงผลงานได้ในบอร์ดนั้น

3. coach8878

coach8878 New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่เก่ง...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้