สวัสดีครับ สมาชิกเก่าเข้ามาทักทายพี่ๆน้องๆครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย buzz_ae, 29 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buzz_ae

buzz_ae New Member Member

380
    67
    0
    เนื่องด้วยได้เปลี่ยนรถครับ ตอนนั้นก็ได้ร่วมมีตติ้งกับพี่ๆในครับแค่สองครั้ง แต่ก็รับรู้ถึงความอบอุ่นครับ
    ได้เอารถเข้าไปอู่พี่ติ่งก็หลายครั้งอยู่ ว่าจะวางเครื่องก็ไม่ได้วาง ^^ แต่สุดท้ายก็เปลี่ยนมาใช้รถกระบะ
    เนื่องจากต้องขนของ ถ้ามีโอกาสก็จะกลับมาเล่นซันนี่อีกครับ สุดท้ายนี้ก็ขอสวัสดีปีใหม่ทุกท่านนะครับป๋ม

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  2. I'm sunny

I'm sunny New Member Member

98
    3
    0
    ขัยรถอะไร มิตรภาพก็ยังคงเดิม มีโอกาสก็แวะเวียนมาทักทายกันครับ

3. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ครับ เข้ามาเป็นสมาชิกปี 09 ครับ

4. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้