HAPPY NEW YEAR 2014

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 4 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    H...happy มีสุข สนุกสนาน
    A...advance ก้าวหน้า หาสิ่งใหม่
    P...proud พร้อมเพียบเรื่อง ภาคภูมิใจ
    P...protect ปลอดภัย จากภยันตราย
    Y...young สาวหนุ่ม อายุมั่น วรรณะผ่อง
    N...normal ไม่ขัดข้อง ทุกสิ่งสรร
    E...easy ง่ายดาย สารพัน
    W..wealth เงินทองพลันไหลเทมา
    Y...year สองศูนย์หนึ่งสี่ ให้เริงรื่น
    E...else อันสิ่งอื่น ให้สมปรารถนา
    A...aim จุดมุ่งหมาย ไกลสุดตา
    R...receive ให้ได้มา สมดั่งใจ(3 hearts)
    HAPPY NEW YEAR 2014

ปล....ผมคิดถึงเวปนี้ไม่ได้เข้าเวปนี้มานานหลายปี เงียบหายไป แต่คิดถึงเวปนี้ครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    สวัสดีปีใหม่เช่นกัน [​IMG]

หายไปนานเลยนะครับ seila4club

3. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ครับผม......คุณเก่ง

ส่วนใหญ่เข้า FB ตลอดเวลา บางอามรณ์ผมจะเข้าเวป RCW ได้นะครับ ยังคิดถึงอยู่เสมอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้