ใครใช้ yaris 1.2 แล้วบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ฟอเฟรม, 4 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครที่ได้รับรถ yaris eco แล้วบ้างครับ มันโอเคไหม อืดไหม กินน้ำมันเปล่า ผมกำลังเล็งว่าจะออกอยู่ครับ

1. rome

rome New Member Member

5
    0
    0
    ผมได้ไปทดลองขับมาน่ะครับ เรื่องอีดก็มีบ้างครับ ช่วงออกตัว แต่ถ้ารอบติดแล้ว ก็เร่งขึ้นเอาเรื่องเหมือนกันครับ
    นั่งสบาย เข้าโค้งมั่นใจครับ ช่วงล่างเค้าทำได้ดีมากๆ เก็บเสียงโอเค รถเงียบดี
    เรื่องกินน้ำมันคงต้องรอผู้ใช้จริงมาตอบ ตอนนี้เท่าที่เคยอ่านเจอก็ประมาณ 16 กิโล/ลิตร โดยประมาณครับ

2. flop_racing

flop_racing New Member Member

5
    0
    0
    จากที่ลองขับของรถรุ่นน้องดูนะครับ อีดตอนออกตัวเท่านั้น(ซักพักน่าจะมีตัวปรับคันเร่งไฟฟ้าออกมาขาย) ช่วงที่รอบมาแล้ววิ่งได้แบบสบายๆเลย ช่วงล่างหนึบดี เสียงลมจะค่อนข้างเงียบนะเมื่อเทียบกับหลายๆรุ่น ส่วนอัตราสิ้นเปลืองต้องรออีกซักระยะนึงนะครับ

3. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    เอาคลิปสั้นๆมาฝากครับ นั่ง4คนแหนะ
    ไปลองมา2รอบ แต่สุดท้ายดันออกวิออส แต่ยารีส สวยจริงๆครับ

[video=youtube;tz2pCDQ4g_s]https://www.youtube.com/watch?v=tz2pCDQ4g_s[/video]

4. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ถ้าได้เครื่อง 1NZ ของ Vios นี่จบด้วยประการทั้งปวงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้