ถอย 1 ได้ถึง 2 น้ำลายสอครับทุกท่าน

การสนทนาใน 'Toyota Car Clubs' เริ่มโดย MoneyQ, 28 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoneyQ

MoneyQ New Member Member

14
    0
    0
    ผมเปล่าอำนะ ใครมีแนวโน้มจะถอยรถปีนี้ ลองดูรายละเอียดได้ที่

http://www.toyota.co.th/happiness

ใครมีโปรโตโยต้าดีๆ มาแชร์กันครับ

2. ittii

ittii Guest

0
    0
    0
    เอ้า จริงดิ!!! ได้ของฟรีแบบนี้ต้องไม่พลาดซะแล้ว

3. Congrats

Congrats New Member Member

5
    0
    0
    ถึงว่าดูคนในบูธ Motor Expo ซิครับ เพียบบบ

4. Christopher

Christopher Guest

0
    0
    0
    อันนี้เด็ดกว่า ผ่อนฟอร์จูนเนอร์ใหม่ แค่เดือนละ 9 พันกว่าบาทเอง แถมมีประกันชั้น 1 ให้ด้วย เหล่าๆน้าๆน่าจะชอบกัน

5. Roberta

Roberta Guest

0
    0
    0
    คนเยอะสุดๆ ไปเลยขายหรือแจกฟรีครับนั่น o_O

6. Noaha

Noaha Guest

0
    0
    0
    โปรมีไปจนถึงเมื่อไหร่ครับ พอจะรู้หรือเปล่า?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้