ใครได้ทดลองขับ New Yaris Eco แล้วบ้างครับ ได้ลองเข้าโค้งแรงๆกันบ้างรึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Toyota Car Clubs' เริ่มโดย rome, 12 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rome

rome New Member Member

5
    0
    0
    ใครได้ทดลองขับ New Yaris Eco แล้วบ้างครับ ได้ลองเข้าโค้งแรงๆกันบ้างรึเปล่าครับ

ผมได้ลองไปประมาณนึง ค่อนข้างเกาะถนนดีเลยทีเดียวครับ

2. flop_racing

flop_racing New Member Member

5
    0
    0
    ช่วงล่างโอเคเลยครับ ลองสาดโค้งตรงสะพานกลับรถที่ความเร็ว80-100ยังนิ่งอยู่เลยนะ ถ้าเปลี่ยนยางที่หน้ากว้างกว่านี้นย่าจะเกาะกว่านี้อีกนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้