20 Km/L จริงหรือไม่จริง

การสนทนาใน 'Toyota Car Clubs' เริ่มโดย rome, 11 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rome

rome New Member Member

5
    0
    0
    คิดว่าเป็นเหตุผลหลักกับการเลือก Yaris Eco มากแค่ไหนครับ

2. การที่รถวิ่งแล้วประหยัดมากๆ ก็เป็นเหตุผลหลักที่คนจะซื้อรถนะครับ

3. flop_racing

flop_racing New Member Member

5
    0
    0
    จริงหรือไม่อยู่ที่การขับขี่และสภาพจราจรด้วยนะครับ ถ้ารถติดมากๆและมีจำนวนการเบรคถี่ จะทำให้อัตราการสิ้นเปลืองของทางโรงงานที่กำหนดมาให้ อาจจะไม่เป็นไปตามสเปคด้วยนะครับ แต่คงแตกต่างกันไม่มาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้