รถมือสอง d segment รุ่นไหนน่าซื้อ?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย iceblacktea, 24 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iceblacktea

iceblacktea New Member Member

19
    0
    0
    กำลังสนใจรถ d segment มือสองอยู่ค่ะ เพราะช่วงราคารถมือสองกำลังตกมาคันละเป็นเเสน รุ่นไหนที่รถยังดูใหม่ ทนทาน มีปัญหาน้อยบ้างค่ะ มีข้อดีข้อเสียเเตกต่างกันยังไง

แนะนำ อัลติส ครับ อึด ทน ปัญหาน้อยบ้าง ติดแก๊ซก็ทน ถึก ผมเคยไปศูนย์ชัวกับเพื่อนมีรถสภาพดีดี สวยๆ เพรียบครับ ลองแวะดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้