ขายรถโตต้าชัวร์ ได้ราคาดีไหม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นู๋พิมพ์ใจ, 4 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีที่บ้านจะขายรถ vios ปี 2010 อยากรู้ว่าถ้าไปขายโตโยต้าชัว จะได้ราคาดีไหมค่ะ ประมาณเท่าไรค่ะ

1. iceblacktea

iceblacktea New Member Member

19
    0
    0
    ถ้าอยากขายรถที่โตโยต้าชัวร์เราสามารถสมัครกรอกรถรุ่นรถที่เราต้องการจะขายเพื่อประเมินราคาคราวๆผ่านเว็บไซค์ได้ค่ะ หรือจะโทรไปสอบถามที่ศุนย์โตโยต้าชัวร์ก็ได้ค่ะ
    Toyota Sure

เราว่าถ้ารถสภาพดีก็น่าจะได้ราคาสูงนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้