มาแล้ว All New Toyota Yaris 2013 เตรียมลงสู่ตลาด Eco Car

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย noname, 3 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noname

noname New Member Member

28
    1
    3

น่าจะเป็นรถที่อยู่ในเมืองไทย รูปร่างมีขนาดพอๆ กับรถขนาด 1,500 ซีซี แต่ใส่เครื่อง 1,200 ซีซี เพื่อให้เข้าเกณฑ์ของ Eco Car จะได้เสียภาษีลดลง

Cr.ภาพ Toyota K.Motors จากเว็บ yarisclubthailand.com

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ดู ยาววว ขึ้น

3. rome

rome New Member Member

5
    0
    0
    สัดส่วนตัวรถกว้างน่าดูครับ งานนี้ถือว่าใหญ่กว่า ECO เจ้าอื่นๆเลยนะครับ
    ดีไซน์ เท่ ผมชอบท้ายแบบใหม่นี้นะ

4. flop_racing

flop_racing New Member Member

5
    0
    0
    สวยดีครับ ดูกว้างกว่าตัวอื่นๆด้วย น่าจะเหมาะกับสาวออฟฟิตนักช้อปนะคับเนี่ย รองเท้ากะเสื้อผ้าและบรรดาอุปกรณ์สันทนาการทั้งหลายมีที่เก็บพอซักที ออฟชั่นอื่นๆก้อน่าสนใจ

5. มณี

มณี Guest

0
    0
    0
    body ใหญ่มาก ยาวมาก

6. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    projector .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้