มองหาอีโค่คาร์ที่ข้างในโปร่งๆหน่อย ใครมีคำแนะนำบ้างคะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kwiyomiza, 15 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwiyomiza

kwiyomiza New Member Member

1
    0
    0
    ความจริงเล็งบริโอ้ไว้ค่ะ แต่ลองไปดูแล้วข้างในแคบจังเลย เห็นเพื่อนว่ามาร์ชกว้าง นั่งสบายกว่า แต่ยังไม่ได้ลองไปดู ใครพอมีคำแนะนำมั้ยค่ะ

2. RoadTrip678

RoadTrip678 New Member Member

2
    0
    0
    ถ้าอยากได้ข้างในโปร่งๆนั่งสบาย ตัดบริโอ้ไปเลยคับ เพราะนั่งแล้วอึดอัด

3. Country Life

Country Life New Member Member

6
    0
    0
    แนะนำเป็นมาร์ชจะดีกว่าครับ เพราะหลายคนบอกว่ามาร์ชนี่กว้างสุดแล้วในบรรดาอีโค่คาร์ ลองดูนะครับ

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    SWIFT ECOครับ ใหญ่กว่า

[video=youtube;78VcTtxsH5A]http://www.youtube.com/watch?v=78VcTtxsH5A[/video]

5. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    สวิฟอีกเสียงครับ แต่มาชไม่เคย ^^

6. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    New memberเยอะเนอะ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้