March ถอยจอดง่ายจริงมั้ยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย chai_phuchit, 1 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai_phuchit

chai_phuchit New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่งขับรถเป็น ยังไม่คล่องเท่าไหร่เลย ดูๆ มาร์ชอยู่ค่ะ เห็นเค้าบอกมีเซนเซอร์ 4 จุด แล้วคันก็เล้กกระทัดรัดเลยถอยจอดง่าย แต่ก็ยังไม่ค่อยแน่ใจ มีใครมีคำแนะนำไหมคับ:(

2. Country Life

Country Life New Member Member

6
    0
    0
    ผมใช้มาร์ชอยู่ ถอยจอดง่ายนะ ส่วนตัวชอบเซนเซอร์อยู่แล้ว ฟังเป็นเสียงแล้วมันรู้สึกมั่นใจกว่าดูกล้องหลังนะ

3. motivationguyz

motivationguyz New Member Member

6
    0
    0
    ถอยง่ายครับ ด้วยความที่คันมันเล็กด้วยแหละ แล้วพอมีเซนเซอร์หลายๆจุดเลยยิ่งสะดวก

4. korakodlove

korakodlove New Member Member

6
    0
    0
    ง่ายครับ ผมก็ใช้อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้