แนะนำชุดแต่งหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นภัทร, 16 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นภัทร

นภัทร Guest

0
    0
    0
    ผมออก all new vios ตัว E A/T สีน้ำตาลมา ช่วยแนะนำชุดแต่งหรือร้านแต่งหน่อยครับ ขอราคาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. iceblacktea

iceblacktea New Member Member

19
    0
    0
    เเนะนำเข้าคลับ All new vios คะ มีหลากหลายร้านหลายเเบบในเลือกเยอะเลยคะ เราเองยังเลือกไม่ถูกเลยเพราะมันสวยทุกเเบบ ราคาก็มีตั้งเเต่ 9,000 - 14,000 บาท จัดได้ตามงบประมาณเลยคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้