[Help] Sparco มีตัวแทนจำหนายในไทยไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย puky, 4 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    Sparco มีตัวแทนจำหนายเบาะในไทยไหมครับ ดูเบาะตัวนี้แล้วสวยดี ราคาพอผ่อนไหว

2. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    MP VATTANA ครับ ตั้งใจไว้ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกันแต่ของหมด จนเมื่อปลายเดือนที่แล้วเซลโทรมาว่ามีของมาแล้ว แต่มีมาสีเดียว ลองเข้าไปดูที่โชว์รูมดูครับ

3. puky

464
    28
    0
    MP VATTANA ชื่อ คุ้นๆ เมื่อก่อนโชว์รูปอยู่แถวปากน้ำหรือเปล่าครับ พอดีผมลอง หาในกูเกิ้ลไม่เจอะเลยครับ ไม่ทราบว่าคุณ evolutionlab มีเบอร์โทร หรือเวปไซด์ร้านไหมครับ ขอบคุณมากครับ

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    Sparco ในประเทศไทย มีตัวแทนจำหน่าย 2 ราย
    รายแรกชื่อ HC Group แสดงว่าคุณไม่เคยสังเกตหรือดูแบนเนอร์โฆษณาในเว็บนี้เลยสิ อยู่ข้างบนกระทู้นี้ และหน้าอื่นๆ ที่มี 4 ช่อง วางเรียงกัน จะมีแบนเนอร์ MOMO Sparco Sabelt ประมาณนี้ hcthailand.com
    รายที่สอง เพิ่งเป็นตัวแทนจำหน่าย Sparco เมื่อไม่นานนี้ Vattana Motorsport ที่อยู่บนถนนเพชรบุรีตัดใหม่ เป็นตัวแทนจำหน่าย OMP ด้วย เบอร์โทรน่าจะเบอร์นี้นะ 02-718-2233, 081-513-1056

5. puky

464
    28
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้