[Help] ขอคความช่วยเหลือ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Freegotchi, 24 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Freegotchi

Freegotchi New Member VIP

292
    0
    0
    ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
    มีไครพอจะทราบบ้างมั้ยครับ ว่าเลขเครืองของ 350z (DE) อยู่ตรงไหนครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ลองดูว่ามีไหม ข้างหลังเครื่อง ฝั่งขวา

3. Freegotchi

292
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ พี่เก่ง นี่ฟรีเองเพื่อนนุชชี่ ไม่รู้จำได้ป่าวอะ

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    จำได้สิ แล้วเจอยัง เลขเครื่องน่ะ

5. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    เวลาจะดูเลขเครื่อง อย่าลืมหาไฟฉายด้วยนะอยู่ในซอกเลยทีเดียว

6. Freegotchi

292
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆเลยครับ เจอแล้วหายากมากอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้