ต้องการจะไปทำระบบล็อคประตูแบบ เหยียบคันเร่งแล้วประตูล็อคอัตโนมัต ได้หรือไม่

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย benzabza, 6 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzabza

benzabza New Member Member

16
    0
    0
    คือตอนนี้เพิ่งรับ New Vios มาครับ อยากถามว่าจะทำระบบประตูแบบออโต้ล็อคได้ไหมครับ เวลาขับ แบบ FB หรือ Altis อ่ะครับ

2. อยากรู้เหมือนกัน แต่น่าจะทำได้นะ

3. iceblacktea

iceblacktea New Member Member

19
    0
    0
    เคยอ่านในพันทิปเห็นเขาว่ามันทำได้นะ ส่วนอุปกรณ์เพิ่มเพิ่มตัวนึงไม่กี่บาท มันจะตั้งได้ว่าขับที่ความเร็วเท่านี้รถจะล็อคอัตโนมัตอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้