REVIEW :: Project Mu :: Sport Pedal System

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 2 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    คงต้องบอกก่อนเลยครับว่าเป็นของหายากแล้วในปัจจุบันเพราะว่าทาง Project Mu เลิกการผลิตไปแล้ว มันเลยการเป็นของหายากไปแล้วสำหรับผู้สะสมครับ ใครใส่ คาลิปเปอร์ Project Mu ก็คงต้องหามาใช้กันให้ครอบๆ Loyalty กันไปครับ ชิ้นงานใช้วัสดุดี อุปกรณ์การติดตั้งมาครบๆ ตัวขิินงานออกแบบเป็นแนวรูปแบบของคาลิปเปอร์ สำหรับชุดนี้เป็นชุดสำหรับเกียร์ ธรรมดาครับ ต้องขอบคุณคุณวัตน์ ที่หาของแปลกๆ มาให้ได้เห็นๆ กันนะครับ ดูกันยาวไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้