[Help] March ที่ออกใหม่มีอะไรเพิ่มมาบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย patchai, 18 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. patchai

patchai New Member Member

5
    0
    0
    ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ผมมาช่วยน้องสาวหาข้อมูล พอดีเข้าไปหน้าเว็บแล้วเหมือนไม่มีบอก
    น้องสาวอยากได้รถคันเล็กเอาไว้ขับในเมือง ผู้หญิงขับน่ะครับ ไม่รู้ว่าmarch จะโอมั้ย?

รบกวนด้วยนะครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ในเว็บเค้าคงไม่บอกเปรียบเทียบกันรุ่นนะ เพราะคนที่ซื้อรุ่นเก่าไปจะรู้สึกด้อย

ผู้หญิงใช้รถ eco car เหมาะสมแล้ว
    march ใช้ได้ดีเลย

3. patchai

5
    0
    0
    [video=youtube;krWC_ZgHtJQ]http://www.youtube.com/watch?v=krWC_ZgHtJQ[/video]

น้องสาวมันส่งลิ้งค์มาให้ดู บอกว่าอยากรู้มีอะไรใหม่ ผมดูก็ยังเห็นว่าเหมือนเค้าจะเน้นเซ็นเซอร์ถอยหลัง ประตูที่จับเป็นโครเมี่ยม
    แต่เอาจริงๆผมอยากรู้ละเอียดหน่อย ((เพิ่งรู้ว่าการมีน้องสาวหลายเรื่องมันเหนื่อย - -")

4. kalatuya

kalatuya New Member Member

2
    0
    0
    มีโฆษณาอีกตัวนะครับ ลองเอามาฝากครับเผื่อได้ข้อมูลเพิ่มนะ ยังไงก็ขอให้ได้รถเร็วๆ

[video=youtube;LUKVkBXUFck]http://www.youtube.com/watch?v=LUKVkBXUFck[/video]

5. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ทำไมไม่ไปดูที่ศูนย์หล่ะครับ น่าจะหาคำตอบได้ดีกว่านะครับผมว่า ไปดูมันทุกยี่ห้อเลยแล้วมาเปรียบเทียบเลือกเอาที่คนขับพอใจน่าจะดี่ที่สุดครับ ส่วนตัวเคยลองใช้ March ประหยัดมากๆ

6. patchai

5
    0
    0
    เพิ่งเห็ฯนะครับว่ามีโฆษณาตัวนี้ด้วย ขอบคุณมากๆครับ

7. patchai

5
    0
    0
    ผมไม่ว่างมาสองอาทิตย์แล้วครับ เลิกงานก็ไปไม่ทันอีก น้องสาวผมก็ดูรถไม่ค่อยเป็นครับ แต่ก็คิดว่าจะไปลองมันทุกยี่ห้อแหละครับ ว่าจะให้น้องสาวลิสต์เลยว่า อะไรดีอะไรไม่ดี เรื่องมันเยอะครับ

ผมก็ได้ยินเพื่อนๆบอกมาหลายเจ้าเหมือนกันว่าประหยัด ได้ 15-16 โลต่อลิตรก็เคยมี

8. kalatuya

kalatuya New Member Member

2
    0
    0
    พี่สาว กับป้าผมคนละคันเลยครับ พี่สาวผมใช้บอกว่าเคยลองช่วงถนนโล่งๆ ได้สูงสุด 17 ครับ (ในเมืองนะ)

9. patchai

5
    0
    0
    โอ้โห ได้เยอะมากนะตามความรู้สึกผม เพิ่งพาน้องสาวไปมา ผมถูกใจมาร์ชที่ว่าวัสดุมันดูแข็งแรงกว่าอีกเจ้าเยอะเลย ก็คงจะเป้นมาร์ชแล้วล่ะครับ น้องสาวมันโอเค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้