หาที่ set ปรับบูส HKS evc ครับ ใครเคยใช้รบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 31 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    น่าจะเป็นรุ่น evc 3ครับ ตัวในรูปที่แนบมาเลยนะครับ พอดีใส่มาแล้วแต่set ไม่ได้ มีคนบอกว่ามันต้อง เข้าlearning mode ให้ได้แล้วขับรถวิเคราะห์บูสก่อนแต่ผมเข้า learning mode ไม่ได้ใครเคยset มาจากที่อู่ไหนรบกวนขอข้อมูลหรือสถานที่เซ็ตหน่อยครับ

2. JOEPURE

JOEPURE New Member Member

71
    0
    0
    เมื่อก่อนใส่รถเพื่อนอยู่ขนาดที่อู่เขียนคู่มืออย่างละเอียดยังทำไม่ได้เลยครับ ยากจริงรุ่นนี้

3. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    uppp

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้