civic coupe ปี2000 ยังน่าเล่นอยู่มั้ยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย aek_fuu, 25 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aek_fuu

aek_fuu New Member Member

6
    0
    0
    civic coupe ปี2000 ยังน่าเล่นอยู่มั้ยคับ
    พอดีจะซื้อรถใหม่ แล้วก็ชอบคูเป้มานานแล้ว อยากรู้ว่ายังน่าใช้อยู่มั้ย แล้วมีอนาคตหรือป่าวคับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2013
  2. JOEPURE

JOEPURE New Member Member

71
    0
    0
    ฮอนด้าน่าเล่นทุกรุ่นครับ ^_^

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    น่าเล่นครับ ของแต่งเพียบ อะไหล่บาน

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ตามนี้ ครับ

และแต่งแล้วจะดูหล่อมากขึ้นไปอีก
    Body ปีไม่เก่ามาก ใช้ได้อีกนาน

รุ่นนี้ผมก็ชอบ แต่ไปทุ่มให้ EG ซะก่อน

5. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ซื้อรุ่นพวกนี้ไม่ผิดหวังครับ โช็คเทพๆสักชุดก็ขับสนุกมากมายแล้วครับ ของแต่งเยอะมาก ถ้าทำให้สุดคงเกินราคารถไปหลายรอบเลย

6. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    แล้วคุณจะเซร็งสุดๆกับรถรุ่นนี้ เพราะของแต่งมันเยอะมากจน แต่งออกมาแล้ว สวย หล่อกันแทบทั้งนั้น แล้วมาเซร็งตรงที่ว่า ทำไมแต่งเท่าไหร่ไม่เคยจบ อิ อิ โดนกะ EG มาแร้ว อิ อิ

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    แต่งสวยมากครับรุ่นนี้ ถ้าชอบมานานแล้วก็จัดเลยครับ ไม่ต้องลังเล

8. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    รุ่นนี้ผมชอบมานานแล้วครับ แต่ช่วงนั้นหารถไม่ได้เลย สุดท้ายไปเล่นป้ายแดง แต่เจอรุ่นนี้ทีไรยังหลงรักมิเสื่อมคลายเลยครับ ^_^

9. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    รถรุ่นนี้มองยังไงก้อสวยคับ

10. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
  11. jazz_gd

jazz_gd New Member Member

28
    0
    0
    ฮอนด้าน่าเล่นเกือบทุกรุ่นครับ ผมยังอยากได้คุเป้มาไว้สักคันเบยยยย ^^

12. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เคยอยากได้มากแต่ปันใจไปเล่นรถเทอร์โบซะก่อน ตอนนี้ถ้าเหลือก็ยังอยากได้ไว้ใช้อีกซักคัน ของแต่งเยอะจริงๆ ^_^

13. The NeT

The NeT New Member Member

51
    4
    0
    แค่คิดภาพ คูเป้+เคยี่ . . :D

14. MD RZP

MD RZP New Member Member

29
    0
    0
    จัดเลยคับ แล้วคุณจะหลงไหลคำว่า v-tec

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้