[Help] ภาพนี้เป็นคราวตัวไหน รุ่นไหนครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 17 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ภาพนี้เป็นคราวตัวไหน รุ่นไหนครับ ราคาประมาณเท่าไร

1. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    ประมาณ Ms 55 อะไหล่บอดี้หายาก

2. ราคาประมาณเท่าไรครับ

3. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    รถอายุเยอะ ราคากลางประมาณไม่ได้ ครับ ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจ เคยเจอมา มีตั้งแต่ สามหมื่น ถึงหนึ่งแสน

- - - Updated - - -

รถอายุเยอะ ราคากลางประมาณไม่ได้ ครับ ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจ เคยเจอมา มีตั้งแต่ สามหมื่น ถึงหนึ่งแสน

4. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    รุ่นนี้เวลาฝนตกแรง คิดว่าต้องมีจุดรั่วอย่างแน่นอน เครื่องเดิมต้องเปลี่ยน เฟืองท้ายก็น่าจะหอน จะบูรณะแพงกว่าซื้อ พวก JZS133 OR MS133
    อะไหล่รุ่นนี้ตามเซียงกงไม่มีแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้