[Help] NX เดิมๆใส่เครื่องช่วยต่างๆได้ไหม

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Thakio, 13 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thakio

Thakio New Member Member

8
    0
    0
    NX เดิมๆใส่เครื่องช่วยต่างๆได้ไหม
    อย่างอินเตอร์คลู มีไว้ทำไมแล้วNXเดิมๆติดได้ไหมครับ
    อีกอย่างออยคลูเลอร์ มีไว้ทำไมแล้วNXเดิมๆติดได้ไหมครับ
    แล้วหากเอาไปติดแก๊สLPG NXเดิมๆติดได้ไหมครับ
    แล้วต้องเพิ่มอะไรอีกไหมครับเพื่อให้ทำงานได้ดีไม่งอแงมากหน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

2. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    จริงแล้วใส่ได้ทุกอย่างแหละครับ

อยู๋ที่ว่ามันจะคุ้มมั้ย แต่ถ้าอยากซิ่ง วางเครื่องใหม่คุ้มกว่าครับ

ส่วน LPG ติดได้เลยครับ

เครื่องเดิมทนมากๆ อะไหล่ถูกด้วยครับ

- - - Updated - - -

จริงแล้วใส่ได้ทุกอย่างแหละครับ

อยู๋ที่ว่ามันจะคุ้มมั้ย แต่ถ้าอยากซิ่ง วางเครื่องใหม่คุ้มกว่าครับ

ส่วน LPG ติดได้เลยครับ

เครื่องเดิมทนมากๆ อะไหล่ถูกด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้