EVO 4 หล่อมากของพี่ osama

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย EK เดิมๆ, 19 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีไปเจอมาครับ รถพี่หล่อจริงๆ
    ผมคนขับ EK ที่จอดใกล้ๆพี่ที่ Lotus ครับ
    ก่อนพี่มาผมเดินมองตั้งนาน ขอโทษด้วย
    พี่คงจำผมไม่ได้ ผมเคยออกทัวกับพี่ด้วย ผมหาเบอร์พี่อยู่ ที่ออกทัวกับ เน ครับ
    เจอหลายทีผมก้อว่าคุ้นๆ
    พี่ยังทำทัวอยู่เปล่าครับ เผื่อเจอกันอีก
    เมื่อวานเพื่อนผมชอบ รถพี่กันหมด ผมอยากขับแบบพี่เลย EVO 4 พี่หล่อมาก
    รถเพื่อนพี่ osama ก้อหล่อๆทุกคันเลย 200 สีขาวก้อหล่อ ES ก้อหล่อครับ
    ทีมพี่ ชอบรถสีขาวกันเหลอครับ คลาวหน้าเจออีกแล้วผมจะเข้าไปทักนะครับ

1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :D :D :D เฮียช้างเรานี่ดังจิงๆเลย หุหุ

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    อุๆๆๆ ....แหม รถคนดัง....ก้ากๆๆๆๆ

3. VteC1

VteC1 New Member Member

6
    0
    0
    lmao OSAMA have a fan :p wooot[​IMG]

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ร ถ ส ว ย..........แ ถ ม เ จ้ า ข อ ง ห ล่ อ อิ จ ฉ า ว่ ะ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ใครครับเนี่ย ! ช่วยแสดงตัวด้วยครับ
    มาชมแปลกๆ รถผม เดิมๆ โด่งๆ หล่อตรงไหน
    ใครเล่นตลกไรป่าวอ่ะ....... แสดงตัวด้วยครับ พี่น้อง
    อย่ามาแนวแอบ...........

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    กรี๊ดๆๆๆๆ.........พี่คะ หนู ชอบรถEVO4พี่มากเลยคะ เมื่อคืนหนูซ้อน ฟิโน่ เหงรถพี่ หนูแถบโดดเลยคะพี่.......กรี๊ดดดดดดด.........

จาก เด็ก สะก๊อย ท้ายซอย นอกเมืองคะ

7. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เฮ้อออออ เทพจิงๆ

8. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    5 5 5 ที่โดด นี่พี่เขาจะขับรถ ชนหรือป่าวจ๊ะ น้องสาว อิ อิ

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    มี แ ต่ ร ถ ส ว ย ๆ ทั้ ง นั้ น...........อิ จ ฉ า ว่ ะ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เด็ก สะก๊อย .... เหลอ นี่ กำ............

นึกว่า สาว มหาลัย...........

11. chang

4,985
    57
    48
    ตาหน่อง EVO2 ท่าน แม่งโหด ว่ะแสดดดดดดดดดด

12. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    แล้วรถพี่เมื่อไรจะทำสะทีพี่ช้าง รออยู่เนี่ย

13. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    เทพมากมายเลยอะเพื่อนเอ้ย

14. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    .....เทพสดุ้งก้น..!!!!

15. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ผ ม ข อ แ ฟ น ส ว ย แ ล้ ว กั น น ะ

16. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    อิจฉามากมาย......รถก็หล่อ+แต่คนขับหล่อกว่านี้สิ

17. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ขอแฟนสวยด้วยได้ป่าว

18. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    :cool: :cool: น้องแบ้งรถเสร็จแล้วรึสวยมากมายน้อง แหล่มเลย

19. chang

4,985
    57
    48
    รถสวย ว่ะน้อง:D :D :D

20. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มีแต่คนรถสวยทั้ง นั้นเลย น่าอิจฉา จริงๆ

21. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    แหม...เดี๋ยวรอชมของน้องอ้วนดีก่า

22. chang

4,985
    57
    48
    ทำรอน้องอ่ะ เดี๋ยว พอรถน้อง คลอดมา รถพี่ก้อหมองแล้ว........

23. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ของเขานะดีจริง

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รถน้อง ออกมาก็ไม่เท่าพี่หรอกครับพี่ช้าง อย่า รอเลยจ้า อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้