เครื่อง L6 2400cc ใส่โข่งหลังเบอร์อะไรถึงจะเหมาะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย P-inn, 9 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-inn

P-inn New Member Member

42
    0
    0
    เครื่อง L6 2400cc ใส่โข่งหลังเบอร์อะไรถึงจะเหมาะครับ
    เบอร์ 8 จะอั้นไปมั้ยครับ

เห็น T518z เค้าชอบใส่ใน sr กับ RB25 เลยไม่รู้ว่า โข่งหลังมันเบอร์ เดี่ยวกันมั้ย

2. เครื่อง 2400 เล่นเบอร์ 10 ไปเลยครับ sr มันแค่2000 ใช้เบอร์ 8 ก็พอ

3. P-inn

42
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ
    ถ้าเบอร์ 8 จะอั้นไปใช่มั้ยครับ อั้นไปเยอะมั้ยครับ
    พอดีหาได้แต่ โข่งหลังเบอร์ 8 ทั้งนั้นเลย

4. ไม่ถึงกับอั้นหรอกครับมาไวดีขับง่ายไม่รอแต่ก็หมดไว

5. P-inn

42
    0
    0
    อ่อ ขอบคุณมากครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้