แฉ แว้นนนน ...................................>>>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TT_GOVERNMENT, 23 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    น่าสนใจครับ

[video=youtube_share;BGzFxXMW3As]http://youtu.be/BGzFxXMW3As[/video]

:cool::cool::cool:

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    สำหรับผม เห็นใจ เข้าใจ เด็กแว้นว่า มันเป็น การแสดงออก เพื่อความสนุก ความสุข ของวัยรุ่น หนุ่มสาว

การรวมตัวของเด็กแว้น ผมว่า คล้ายๆ การไป Meeting ของชมรมรถต่างๆ

หรือเพื่อนๆว่าไงครับ

(ส่วนเรื่องเพศ ยา ผมว่า มีทุก วงการ แหละ)

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    สำหรับผมคิดว่าการจับเด็กแว๊นมันเป็นการแก้ที่ปลายเหตุครับ
    ลองแก้ไขการซื้อรถสิครับทุกวันนี้ไม่ต้องมีเงินมีดาว์นไม่ต้องมีคนค้ำประกันก็ไเอารถออมาแว๊นกันได้
    ลองทำให้มันซื้อยากๆเหมือนสมัย10กว่าปีที่แล้วสิเด็กแว๊นน้อยลงแน่ๆ

4. best_gbd

best_gbd New Member Member

4
    0
    0
    มันอยู่ในช่วงอายุครับ พอโตมาเข้าวัยทำงาน เดี๋ยวก็เลิกไปเอง เเละน้องหน้าใหม่ก็ขึ้นมาอีก วนเวียนไปเรื่อยๆๆๆ

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    แว๊นซ์มันเกิดขึ้นทุกวันครับ เป็นตามช่วงวัยเหมือนคุณ best_gbd และ จขกท บอก
    ครั้งนึงเมื่อนานมาแล้ว ผมยังเคยเอา Honda ดรีมคุรุสภาของแม่ ออกไปหวดกะ suzuki rc เพื่อนเลยครับ นึกแล้วตลกตัวเอง
    ทำไปได้ไงไม่รู้ เอามือกดเกียร์เลยนะ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้