ประกาศ ; เปิดรับจองเสื้อชมรมรุ่นใหม่ ทำจำนวนจำกัดแค่ 50 ตัวเท่านั้น

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 30 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ประกาศ ; ถึงสมาชิกEvolution Thailand ทุกท่าน
    เปิดรับจองเสื้อชมรมรุ่นใหม่ ทำจำนวนจำกัดแค่ 50 ตัวเท่านั้น
    มี SIZE M / L / XL / XXL ตามมาตราฐานขนาดไซด์เสื้อไทย
    ราคา ตัวละ 350-500 บาท จะแจ้งราคาที่แน่นอนให้ทราบอีกครั้งหลังจากไปสรุปเรื่องเนื้อผ้าที่แน่นอนแล้ว ต้องการให้เป็นผ้าเนื้อดีที่สุดเท่าที่อยู่ในเกรดราคาไม่เกิน500บาท (ส่วนแบบอาจจะมีการปรับแก้อีกนิดหน่อย) เปิดจองถึง 20 กุมภาพันธ์ 2556 แล้วจะเปิดให้โอนเงินภายในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ แล้วจะดำเนินการสั่งทำครับ
    สมาชิกท่านใดสนใจเชิญลงชื่อครับ...

สมาชิกใหม่ทุกท่าน สามารถติดตามข่าวสารชมรมที่รวดเร็วกว่าที่ Facebook / Evolution Thailand
    http://www.facebook.com/evolution.thailand.club
    หรือผ่าน APPLICATION LINE / EVOLUTION THAILAND GROUP

2. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    จองไซส์ L หนึ่งตัวครับ

- - - Updated - - -

จองไซส์ L หนึ่งตัวครับ

3. Mama-rayong

Mama-rayong New Member Member

10
    0
    0
    แจ้งไว้แล้วคับ สมาชิกใหม่สามารถสั่งได้ใช่ไหมคับ

แจ้งไว้แล้วคับ สมาชิกใหม่สามารถสั่งได้ใช่ไหมคับ

4. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    XXL 1 ครับผม :)

5. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    XL 1ตัวครับพี่โอ๋

6. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้