อยากไป ทะเล เมื่อไหร่ พร้อมครับท่าน

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 17 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ตาคนข้างบนตัวดีเลยครับไม่เคยมีสาระในสมองเลย สงัสยเหล้าล้างสมอง กรั๊กกกกก

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    คนไร้สาระ แต่น้องไร้เลียงสา นะครับพี่ๆๆๆๆ

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ใครวะ..

4. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    ว่าแต่ว่าจะไปกันเมื่อไหร่ช่วยแจ้งเวลาอีกทีนะครับ............ถ้าว่างก็จะไปด้วยอะครับ
    แต่ช่วงนี้ไม่ไหวจริงๆครับ งานเยอะและกดดันมากๆเลยครับผม

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ใ ค ร ว่ ะ......ช อ บ ห ล อ ก ล่ อ

6. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    คนที่ขับ 200 สีขาว ล้อทองอะพี่คนนั้นแน่นอน

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อ่าว ! จริงเหลอเนี่ย ! อิ อิ :D :D :D

8. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พี่ด้วยแนะ พี่ ช้าง ตัวดีเลยนะ เดี๋ยว ฟ้อง เจ้ แน่ อิ อิ

9. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    อยากไปทะเลจังเลย คริคริ

10. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    จัดไปๆๆ..

11. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไปด้วยครับพี่ ไปวันไหน กัน หว่า

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จัดมา อย่าให้เสียครับ ชาว OSAMA\ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้