งานเดินท่อเทอโบของ ร้าน BC Turbo เป็นยังไงบ้างครับ ดีมั้ยครับ ใครเคยทำบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย P-inn, 22 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-inn

P-inn New Member Member

42
    0
    0
    อยากทราบ ว่างานเดินท่อเทอร์โบของ ร้าน BC Turbo แถวๆมีนบุรี เป็นยังไงบ้างครับ ดีมั้ยครับ
    งานเฮดเดอร์ เดินท่อ ทำดีมั้ยครับ พอดีสนใจเอารถไปเซ็ตเทอร์โบ ที่ร้านนี้หน่อย จูนเนอร์แนะนำมา

(ถ้ามีรูปงานให้ดูประกอบด้วย จะขอบคุณมากๆเลยครับ :))

2. P-inn

P-inn New Member Member

42
    0
    0
    ไม่มีใครเคยทำบ้างเลยหรอครับ .....:cry:

3. noname

noname New Member Member

28
    1
    3
    อาจจะยังไม่มีใครเคยทำ หรืออาจจะไม่รู้จักก็ได้ครับ
    เอาใจช่วยครับ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้