ทริปโตโยต้าพรีอุส@วังน้ำเขียวกับเอารูปกิจกรรมมาฝากค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย anita, 21 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anita

anita New Member Member

24
    0
    0
  2. anita

anita New Member Member

24
    0
    0
  3. nueng_s

nueng_s Guest

0
    0
    0
    ทริปนี้ไปมาเหมือนกันครับ สนุกและประทับใจมาก ได้เพื่อนใหม่ที่น่ารักๆเยอะ ทีมงานโตโยต้าจัดงานดีมาก เป็นกันเอง โรงแรมสวย อาหารอร่อย ดาราที่ไปก็น่ารัก อยากไปอีกครับ

4. ทริปนี้ได้ทดสอบสมรรถนะของพรีอุสเลย เค้าให้ยืมรถขับไป ข้างในรถปุ่มเยอะจนตอนแรกงงๆ แต่ตอนหลังเริ่มชิน ไฮเทคมาก ชอบ sunroof และกุญแจรีโมทอัตโนมัติ ประหยัดน้ำมันดีเยี่ยมด้วย ส่วนทริปเค้าจัดได้ดีมากฮะ โรงแรมสวย อาหารอร่อย กิจกรรมสนุก

5. donlaya

donlaya Guest

0
    0
    0
    เคยไปวังน้ำเขียวแล้ว แต่ไปกันเยอะๆแบบแรลลี่น่าสนุกดีค่ะ ชอบพรีอุสมากค่ะ เห็นโฆษณา TRD Sportivo ใหม่ แล้วอยากเป็นเจ้าของซักคัน

6. ลดา

ลดา Guest

0
    0
    0
    เราไปทริปหัวหินกับพรีอุสเหมือนกันค่ะ ประทับใจมาก ขอบคุณโตโยต้าที่จัดกิจกรรมดีๆให้ทั้งปีนะคะ

7. ที่พักสวยจังคะ^^

8. เรามีโอกาศได้ไปทริปกับพรีอุสที่เขาใหญ่มาคะ ประทับใจมากๆ ในหลายๆอย่างคะ ทริปนี้เรายืมขับไปคะ พรีอุสขับง่าย นิ่ม และประหยัดมากจริงๆ เมื่อก่อนเฉยๆกับรถพรีอุสนะ รถไฮบริดแล้วยังไงเฉยๆ แต่พอได้มาร่วมทริป เรารู้ว่าไฮบริดดียังไง รักษาสิ่งแวดล้อมยังไง ให้เราหันกลับมามองเหมือนกันคะว่า ถ้ารถที่ขับอยู่มันเริ่มจะหลายปีแล้ว ถ้า ณ ตอนนั้นจะซื้อรถใหม่ เราวางพรีอุสไว้เป็นตัวเลือกแรกเลยคะ

9. Shokhun

Shokhun Guest

0
    0
    0
    ตอนแรกเลือกระหว่าง camry กับ prius สรุปได้เจ้าพรีอุสมาขับ ไม่ผิดหวังจริงๆครับ ประหยัดน้ำมันได้เยอะ ขับสบาย

10. ชอบพรีอุสเหมือนกันค่ะ ว่าจะไปดูตัว TRD ใหม่ที่งานมอเตอร์โชว์อยู่ค่ะ

เราเสียดายมากจริงๆ ซื้อแล้วแต่ติดธุระเลยไปไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้