ฝากดูด้วยครับน้าๆ รถผมโดนโจรทุบชิงทรัพ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย eak saraburi, 8 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eak saraburi

eak saraburi New Member Member

82
    0
    0
    ฝากด้วยนะครับ.เมื่อคืนวันอังคารที่ 6 พย 2555 เวลา19.00 ผมไปท่านข้าวร้านโคขุน ข้างธรรมศาสตร์รังสิต รถผมโดนทุบกระกระจกที่ข้างธรรมศาสตร์รังสิต ครับ. แถวร้านโคขุนโพนยางคำครับ. โจรได้ทุบรถผมกระจกรถผม โดยเป็นการใช้ไขควง งัดขอบประตูเพิ่อให้กระจกแตก เป็นรถ toyota new vios สีขาว ทะเบียน กต 5855 สระบุรี โจรได้กล้อง canon 60d ยกระเป๋าไปครับ. เป็นกล้องที่ผมใช่ถ่ายงานครับ พี่ท่านไหนเจอเบาะแส. ติดต่อ เอก 081 - 7456276

[​IMG][

เป็นกล้องชุดนี้ ทั้งชุดครับ

ถ้ามีน้าๆๆท่านไหน เจอตามตลาดมืด รบกวนแจ้งผมทีนะ ครับลำบากมาก

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    จะช่วยดูให้ครับท่านเอก

- - - Updated - - -

จะช่วยดูให้ครับท่านเอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้