แนวทางการใส่ เพาเวอร์B11 จะเปลี่ยนเครื่องเป็น GA16

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sonnyza, 3 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    ใช้แร็คอะไร ยังไง ปัญหา และพวงมาลัยคืนป่าวคาบ

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    คือเปลี่ยนเครื่องเเล้วจะใส่พวงมาลัยเพาเวอร์ใช่เปล่าครับ
    ถ้าใช่ ก็
    เเร็คหาตรงรุ่นค่อนข้างยากเเล้วนะครับ
    ที่หาได้กันมาราคาก็ตามสภาพครับส่วนถ้าจะหารุ่นไหนมาเเปลงผมคิดว่า
    น่าจะนำของ B12 มาครับวงเลี้ยวเเละบอดี้น่าจะใกล้เคียงกันครับ

- - - Updated - - -

คือเปลี่ยนเครื่องเเล้วจะใส่พวงมาลัยเพาเวอร์ใช่เปล่าครับ
    ถ้าใช่ ก็
    เเร็คหาตรงรุ่นค่อนข้างยากเเล้วนะครับ
    ที่หาได้กันมาราคาก็ตามสภาพครับส่วนถ้าจะหารุ่นไหนมาเเปลงผมคิดว่า
    น่าจะนำของ B12 มาครับวงเลี้ยวเเละบอดี้น่าจะใกล้เคียงกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้