รถติดแก๊ส มีใครทำเครื่องเสียงบ้าง ช่ีวยลงรูปหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 16 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมจะเอารถไปทำเครื่องเสียง แต่ติดตรงที่ว่าเราติดแก๊ส ถัง 58 ลิตร มันเหลือที่น้อย และพอดีซื้อลำโพงซับของ MTX 10 นิ้ว รุ่น TN-10และแอมป์ของ ACZON CLASS AB AP-2300
    เคยไปถามร้านบอกว่าต้องตี้ตู้แบนพาสหยั่งงั้นเสียงไม่ออก ไม่หยั่งงั้นก็ต้องเปลี่ยนเป็น ถังโดนัทก่อน อยากถามว่ามันจำเป็นด้วยเหรอ และถ้าจะทำเสียงจะออกไหมรบกวนผู้รู้หน่อยครับ

1. DALHA_EK

DALHA_EK New Member Member

3
    0
    0
    ผมตีตู้ท้ายรถเลย 10" D-Dragon ตู้เปิดคู่เลยทุ้มนุ่มหู

- - - Updated - - -

ผมตีตู้ท้ายรถเลย 10" D-Dragon ตู้เปิดคู่เลยทุ้มนุ่มหู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้