อยากเปลี่ยนเป็นโปรเจคเตอร์ gto pop up

การสนทนาใน 'GTO & FTO Sport Cars' เริ่มโดย kobbmw, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kobbmw

kobbmw New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีใครเปลี่ยนมาแล้วบ้างครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ ต้องทำอะไรบ้าง
    แล้วคุณบูมไม่คิดจะเปลี่ยนบ้างเหรอครับ

2. boom_djmix

boom_djmix New Member Moderator

110
    0
    0
    เปลี่ยนโฉม...GTo

เรื่องใหญ่เหมือนกันครับ
    1 ชุดไปโปรเจกเตอร์
    2ไฟเลี้ยว
    3แก้มข้าง
    4ฝากระโปรง
    5กันชนหน้า
    ถ้าเอาทั้งโฉมก็ต้อง
    6แผงไฟท้าย
    7กาบข้าง
    8กันชนหลัง
    9ถ้าปีต่ำกว่า93ก็ต้องเปลี่ยนฝาหลังด้วย
    ประมานนี้ ถ้าส่วนที่เป็นแก้มกัฝาที่วายแอดมีคับแต่ก็แพง(ของเขาดีจิงๆ)

ที่ว่ามาทั้งหมดหายากสุดๆ ได้ข่าวมาว่าช่วงนี้มีมาชุดนึงไม่รุอยู่ที่ไหน
    แต่ขอบอกว่า คงหลายเงินครับ ิแต่ก็มีคนสู้ราคาคับ
    คนที่แปลงแล้วลองถาม บาส ดูคับ ไม่รุจะบอกรึป่าว..อิ...อิ

ส่วนผมรัก pop up งะ เอาดังไปทำ วายบอดี้ แล้วทำตาปรือีกว่า...งะ

3. baskat0007

baskat0007 New Member Moderator

322
    0
    0
    ฮ่าพี่บูมเค้าบอกไปหมดแล้วครับ เอาวี้ทุ่มเงินเลยดีกว่าครับสั่ง Yatt ครับ มีทั้งชุดแบบมีโป่งวด้วยให้ไฟด้วยอิอิรุสึกจะแสนกว่าๆน่ะครับ ยังไม่เคยถามราคาเหมือนกันครับแต่เคยมีคนบอกว่า ร้านนี้เค้ามี ขายทั้งชุดพร้อมไฟหน้าเลยครับ

4. boom_djmix

boom_djmix New Member Moderator

110
    0
    0
    อยากสวยต้อง..อดทนหาของคราบ

5. baskat0007

baskat0007 New Member Moderator

322
    0
    0
    อิอิได้เรื่องยังไก้ส่งข่าวด้วยนะคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้