อัพ ! ช่่วงล่างดัานหลังหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย วัชระศักดิ์ หล่มเหลา, 19 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

1. จัดทำโดยอู่ศาลาแดงเรชซิ่ง ช่างแหม่มจัดให้ครับ!

2. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    อยากเจอคนขับหน้าแหลมคันสีดำที่จอดหน้าอู่อะ

3. คงไม่ใช่ผมและผมขับสีเทา

4. DUI_TFR

DUI_TFR New Member Member

67
    1
    0
    สอบถามราคาครับ ทั้งชุดเท่าไรครับ โช๊ค และ สปริง ยี่ห้ออะไรครับ
    ถามอีกเรื่อง ตรงที่รองสปริง ที่เป็นสตัดปรับเกียว เป็นชุดมาเลยหรือว่า ไปกลึงใหม่ครับ

5. lamanojane

230
    0
    16
    พี่จ๊อดไง อิอิ

6. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    จัดเต็มเลยน้องเรา......

7. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    งามหลายเลยน้อง.....จัดไป

- - - Updated - - -

ตาดีจังนะพ่อคุณ...น้อง

8. เป็นของรถตู้อ่ะครับ ราคาไม่แพงมาก อู่ศาลาแดง เรชซิ่ง ช่างแหม่ม จัดให้ครับ

9. lamanojane

230
    0
    16
    อิอิ

10. tarr 2

tarr 2 New Member Member

72
    0
    0
    อยากได้ตัวสตรัท อย่างเดียว ที่อู่พอจะมีขายมั้ยครับผม

11. thun31

thun31 New Member Member

86
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันเลยคับ

12. มีเป็นชุดอะครับ 3000

13. tarr 2

tarr 2 New Member Member

72
    0
    0
    สามพันนี่ รวม โช้ค สปริง สตรัท แล้ว ใช่มั้ยครับ เสียดาย อยากได้สตรัท จริงๆครับ ขอบคุณมากครับ

14. รอคำตอบครับ ทั้งชุดเท่าไหร่ครับ

15. สอบถามราคาครับ

สวัสดีครับ
    ขอทราบราคาทั้งชุดพร้อมติดตั้งครับ เท่าไหร่ อู่อยู่ที่ไหนครับ จะไปติดตั้ง
    กรุณาตอบด้วย ขอบคุณครับ.....

16. สปิงรวมสตัส 3000 (ต้องสั่งไว้ ผมรอประมาณ 1 เดือนรอตู้เปิด ถ้าไปซื้อร้านเชียงกงผมเคยถาม 4000-5000 โดยประมาณครับ)
    โช็ค ประมาณ 500-1000 (แต่ผมซื้อมา 500 ของเชียงกงเช่นกัน แต่เอามาแปลงหัวโช็คด้านบน ช่างตัด ต่อ เชื่อมให้ เลย ฟรี เพราะรู้จัก)
    ค่าใส่ไม่ทราบราคา (ผมรู้จักเลยใส่ฟรีครับ)
    ยางรองสตัสซื้อร้านอะไหล่ทั่วไป คู่ละ 320 (สีฟ้าน่ะสูงประมาณ 1 นิ้ว ผมใช้ 2 คู่ เพราะล้อมันออกมานอกรถครับต้องสูงหน่อย)
    รายละเอียดตามนี้ครับ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล น่าจะมีอู่ที่รับติดตั้งแบบนี้ แบบว่าจัดหาของให้ด้วยจะดีมากเลยครับ ไว้เป็นทางเลือกอีกทางหนึ่งสำหรับชาวหน้าแหลม จะดีมากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้