รบกวน พี่ๆ น้องๆ เรื่องสีรถครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย Sub-zero, 23 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    รบกวนพี่ๆ น้องๆ ด้วยครับ คือ อยากจะทำสีรถ ของ skyline ครับ แต่ ผมไม่แน่ใจเรื่อง ยี่ห้อ สี ซึ่งจริงๆ ถ้ารู้แต่ โค้ด อย่างเดียวได้มั้ยครับ?

หรือ จำเป็นต้องรู้ยี่ห้อของสีด้วย ไม่ทราบว่า ทาง skyline จากโรงงาน เค้าใช้สียี่ห้ออะไรครับ?

ปล. ถ้าผมถามผิดห้อง ต้องขอโทษด้วยนะครับ ปกติ ไม่เคยเข้ามาใน บอร์ดนี้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ จะตอบในนี้ หรือ pm มาบอกได้ครับ ^^

2. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    หวัดดีคับ ท่านตุ้ย จำกันได้อยู่รึป่าวคับ พอดีเข้ามาดูรถ skyline ไม่คิดว่าจะบังเอิญเจอ เป็นไงมั่งคับ ยังเตะบอลกะพี่หนุ่มอยุ่รึป่าว เพื่อผมแวะไปแจมเล่น ว่างๆแวะไป ทักทายใน Si มั่งนะคับท่าน กระทู้ เตะบอล Si ก็ได้ท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้