ติดฟิล์มใหม่รอบคัน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย คุณนายพรีเซีย, 11 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่าที่กระจกด้านหลังจะมีจุดๆอยู่กว้างประมาณ 10 เซ็นติดฟิล์มได้ไหมคะ
    ร้านที่ติดเว้นช่วงนั้นไว้น่ะค่ะ แล้วเวลาขับช่วงกลางคืนจะเห็นแสงเข้าช่วงที่เว้นไว้
    รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ คือเพิง่ติดมาได้ 2 วันน่ะค่ะ

1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ติดได้ครับ ขึ้นอยู่กับฝีมือของช่างครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้