Duragloss เงาฉ่ำๆ ใครชอบแนวนี้เชิญเลยครับ #101 และ #111

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย duraglo55, 25 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. duraglo55

duraglo55 New Member Member

10
    0
    0
    Duragloss เงาฉ่ำๆ ใครชอบแนวนี้เชิญเลยครับ #101 และ #111

สวัสดีครับ ใครที่รักรถอยากดูแลรถให้เงาวิ้งๆฉ่ำๆ เชิญทางนี้ครับ ผมภูมิใจเสนอผลิตภัณฑ์ของ Duragloss นำเข้าจาก อเมริกา มีชื่อเสียงมานานครับถามคุณพ่อคุณแม่ น่าจะรู้จักครับ แบรนด์นี้ อยากให้ลองใช้จริงๆครับ ใช้ดีจึงมาบอกต่อ ใช้ง่าย เบาแรง สามารถทำได้เองที่บ้าน ทำเสร็จภูมิใจแน่นอนฝีมือเราเอง ผลิตภัณฑ์ที่อยากแนะนำมีเด่นๆ 2 ตัวครับ

ตัวแรกกล่องสี แดง DG#101 เหมาะสำหรับรถที่มีประสบการณ์(มีอายุสักหน่อย) ต้องการฟื้นฟูสีที่หมองให้กลับมาสดใส(ขัด)และปกป้อง(เคลือบ)ในขั้นตอนเดียว สีรถที่หม่นหมองจะกลับมาดูมีชีวิตชีวาแน่นอนครับ พร้อมการปกป้องที่ทนทาน ยาวนาน ต้องลองใช้ครับ สินค้าดีจริงๆ

ตัวที่สองกล่องสีขาว DG#111 เหมาะสำหรับรถที่ละอ่อนหน่อยครับ เน้นการปกป้อง(เคลือบ) โดยไม่ทำร้ายสีรถ โดยจะทำการสร้างชั้นเคลือบทุกครั้งที่ใช้ สามารถลงทับเพิ่มเพื่อเพิ่มชั้นฟิลม์ให้หนาขึ้น หรือสำหรับคนที่ชื่นชอบและมีเวลา สามารถใช้ DG#101 เพื่อเป็นการขัดผิวให้พร้อม แล้วลง DG#111 เพื่อเคลือบซ้ำ

เช็คราคาตามห้างได้ครับ ใกล้ๆ 2พัน ไม่ซื้อกับผมไม่ว่าครับ แต่อยากให้เพื่อนๆได้ลองใช้ผลิตภัณฑ์ดีๆครับ

เงาฉ่ำๆ ลื่นๆ ขัดออกง่าย เบาแรง
    ขายน้ำยาเคลือบสีรถยนต์ DURAGLOSS นำเข้าจากอเมริกา (ตามห้างขาย เกือบๆ 2,000 )
    กล่องสีแดง#101 มีผงขัดเหมาะสำหรับลบรอยเล็กน้อย
    พิเศษ ราคา 999.99 บาท จำนวนจำกัด
    Duragloss PC (Polish & Cleaner) contains synthetic polymers, which form a protective coating on the surface of painted vehicles. Durable to both acid and alkaline washes. Can be applied in the sun or shade to the entire vehicle before removing easily for a "wet look" shine and protective coating.

เงาฉ่ำๆ ลื่นๆ ขัดออกง่าย เบาแรง
    ขายน้ำยาเคลือบสีรถยนต์ DURAGLOSS นำเข้าจากอเมริกา (ตามห้างขาย เกือบๆ 2,000 )
    กล่อง สีขาว#111 ไม่มีผงขัดเหมาะสำหรับรถใหม่ที่ต้องการปกป้อง สร้างชั้นฟิลม์เคลือบโดยไม่ทำร้ายสีรถ สามารถเคลือบซ้ำเพื่อเพิ่มการปกป้องได้เรื่อยๆ
    พิเศษ ราคา 999.99 บาท จำนวนจำกัด
    Duragloss CCP (Clear Coat Polish) is a non-abrasive synthetic formula, which gives a "wet look" shine and durable protective coating. Durable to both acid and alkaline washes. Can be applied to the entire vehicle in the sun or shade before removing easily for a high gloss and protective coating.

บัญชีโอนเงิน เศษสตางค์ โอนตามใจ มีไว้เพื่อตรวจสอบผู้โอนเฉยๆค่ะ เช่น สินค้า 999.99 บาท สามารถโอน 999.XX เช่น 999.01 ก็ได้คะ ตามใจลูกค้าถูกโฉลกเลขไหน

สกาวรัตน์ นวพันธ์
    ไทยพาณิชย์ 928-203-389-9 ออมทรัพย์ บิ๊กซี ลาดพร้าว2
    กสิกรไทย 752-229-125-5 ออมทรัพย์ ลาดพร้าว 10
    โอนแล้วแจ้งที่อยู่มาที่ [email protected] ทางเราจะจัดส่งสินค้าไปให้ พร้อมแจ้งรหัส Tracking No.

ค่าส่ง EMS
    ชิ้นแรก 50 บาทค่ะ (ค่าขนส่ง + ค่ากล่อง)
    ชิ้นต่อไปชิ้นละ 25 บาท

เครดิท รูปภาพจาก
    Duragloss 101, 111 & 105 mini review...
    http://www.detailingworld.co.uk/forum/showthread.php?t=73680

2. duraglo55

duraglo55 New Member Member

10
    0
    0
    สนใจสอบถามได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้