++มารยาท ในวงการรถซิ่ง อั้มสายไหมอะไหล่++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย cefiro_33, 23 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    ยาวไปๆๆ

2. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    แล้วตกลง NA หรือ TURBO ครับ

3. give_gen

give_gen New Member Member

15
    1
    0
  4. cefiro_33

cefiro_33 New Member Member

9
    0
    0
    น่าชัดๆ ของอั้ม สายไหมอะไหล่ย้อม

5. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    555.

6. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    ไม่ได้เข้ามาซะนาน ขอดูกระทู้แห่งปี

7. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    กระทู้นี้เช็คชื่อสมาชิกเวปเลย

8. khom_kub

khom_kub New Member Member

2
    0
    0
    เหมือนหนังจะจบรึป่าวก้อไม่รู้ 555555

9. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    เรื่องนี้ยังคงดำเนินต่อไป ......

10. cefiro_33

9
    0
    0
    เรื่องไม่จบง่ายๆหรอกครับ มีเจ้าทุกข์เพิ่มมาเรื่อยๆ แล้วคำขอโทษที่พูดมาไม่รู้ว่าจริงใจมากแค่ไหน สำหรับเกรียน

11. cefiro_33

9
    0
    0
    ฝากถึงเกรียนอั้ม ผมอยากนัดเจอและเครียรไปเลย เรื่องจะได้จบๆ แล้วที่บอกว่าเรื่องจบแล้วจะเลิกขายของ ขอให้ทำได้อย่างปากนะครับ วงการจะได้สูงขึ้น ถ้าอยากจะจบก็นัดมาเลยครับ แต่ถ้าคิดจะนักเลงใส่อีก ผมอยากบอกว่า ปืนคุณไม่ได้มีคนเดียวนะคับ ...

12. RUN~EASY

RUN~EASY New Member VIP

10
    0
    0
    ปากไม่ดี ยาวเลยทีนี้ 555+

13. jazz_gd

jazz_gd New Member Member

28
    0
    0
    คนไทยไม่ได้ลืมง่ายทุกคนนะครับ

14. AZUESHii

AZUESHii New Member Privilege

145
    5
    0
    ต่อๆๆ

15. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
  16. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    อะ กดเล่นตรงนี้เลยครับ ร้าน นนท์เทอร์โบ สายไหม40 ฝากถึง อั้ม อะไหล่สายไหม :):):)

[video=youtube;rY39tJ70Wro]http://www.youtube.com/watch?v=rY39tJ70Wro[/video]

17. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ไปเจอมาครับ :p
    ตอนที่อั้มโดนคนอื่นเอาคลิปของตัวไปใช้ ถ้าเล็กไปกดที่ลิงค์นี่นะ แล้วกดที่รูปเพื่อขยาย http://image.ohozaa.com/i/13b/Xx6NMU.jpg

18. Miki_Miki

Miki_Miki New Member Member

43
    1
    0
    ขณะนี้เป็นไตรภาคไปซะแล้ว

19. oat1

oat1 New Member Member

13
    0
    0
  20. oat1

13
    0
    0
  21. oat1

13
    0
    0
    หุหุหุผ่านมาเฉยๆ

22. Friday.munjai

Friday.munjai New Member Member

12
    0
    0
    อ่านไว้เปนความรู้

23. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    แวะมาสักนิดนึง
    เอ่อ "N/A" ครับผม แหะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤษภาคม 2012
  24. [JoD_Accord]

1,911
    62
    48
    ยอดดูทะลุ 1 แสนแล้ววววววววว !!!!!!!!!!!

25. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    ตอนนี้เค้าคงเสียใจนะครับ....แต่ไม่แคร์
    [video=youtube;t5iHxQvS-Rs]http://www.youtube.com/watch?v=t5iHxQvS-Rs&feature=share[/video]

26. golffyzestzu

golffyzestzu New Member Member

8
    1
    0
    ทีตอนเอารูปของร้านผมไป พื้นก็พื้นบ้านผม เห็นๆอยู่ เอาไปใช้หน้าตาเฉยไม่ว่า
    พอไปบอกเค้าว่า ใช้รูปคนอื่นขายของมันเสียมารยาท

เค้าลบจริง แต่เค้าโพสอันใหม่แล้วกัดผมอีก ถ้ากล้าตอบคนอื่นแบบนี้ก็ไม่น่าจะมีหน้ามากัดผมได้นะ

[JoD_Accord] ถูกใจสิ่งนี้
  27. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    ไอเกรียนนี้เอง เกือบหลงไปสั่งของกะมันละ

28. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    โอ้วเด็กน้อย กลอยใจของพี่เอย

29. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    เกือบแล้ว

30. cefiro_33

9
    0
    0
    เรื่องมันไม่จบง่ายๆ แค่นี้แน่ครับ เดี๋ยวรอดูภาค2
    ผมได้เข้าไปดูในเว็บ บอยซ่าไทยแลน รู้สึกว่ายังปากเก่งเหมือนเดิม ยังคงไม่สำนึก ไม่ขอโทษ
    เดี๋ยวจะมีงานใหญ่ให้ติดตามอีกแน่นอนครับ ขอเวลารวบรวมหลักฐานก่อน

** ว่าแต่ ณ.เวลานี้คุณอั้มอะไหล่สายไหม น่าจะอยู๋ในกรมทหารนะครับ ทำไมถึงยังออกมาปากดีข้างนอกได้( เมื่อต้นปีเจ้าตัวจับได้ใบแดง) ไม่รู้ว่ายัดเงินไปเท่าไร แต่เดี๋ยวผมจะตามเอาเรื่องให้ถึงที่สุดครับ
    ในเมื่อผิดแล้วไม่ยอมมาขอโทษ แถมปากดีอีก เดี๋ยวคุณได้เจอกับผมแน่คับ ไอ้เกรียนอั้มสายไหม (เก่งจริงๆนะครับปาก)

http://image.ohozaa.com/view2/w6ArIJyOo8Fyiycw

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤษภาคม 2012
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้