++มารยาท ในวงการรถซิ่ง อั้มสายไหมอะไหล่++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย cefiro_33, 23 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    โอ้ว กระทู้ ดังแห่งปี ต้องปูที่นอน รอดูต่อ

2. Cupider

Cupider New Member Member

13
    0
    0
    ขณะนี้ fB ของอั้ม ได้หายไปแล้ว ที่ตอบเม้นท์ ต่างๆ ก็หายไปด้วย.... เนื่องจากเค้าบล็อค หลายๆ คนที่ตอบในนั้น

3. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ปล่อยน้องเค้าไปเถอะครับให้เค้าไปสู่ที่ๆเค้าสมควรอยู่ถ้าคน
    มีจิตสำนึกมากพอผมว่าเค้าคงออกมาขอโทษไปแล้วแต่ที่เค้า
    ยังไม่ออกมาขอโทษก็แสดงว่าเค้าไม่สำนึกในสิ่งที่เค้าทำลงไปให้สังคมลงโทษเค้าเอง
    อีกหน่อยเค้าก็คงไม่อยากมีใครที่จะคบหาสมาคมด้วยผมอ่ะสงสารน้องเค้ามากกว่า
    ว่าต่อไปอนาคตเค้าจะเป็นยังไงเพราะความรู้เท่าไม่ถึงการจริงๆๆเลยสำนึกแล้วออกมาขอโทษ
    ผมว่าทุกคนให้อภัยได้ ทำเถอะไอ้น้องแล้วน้องจะรู้จักคำว่ามิตร แต่ถ้าไม่ทำน้องก็มีแต่ศัตรู
    ปล.ระวังจะไม่มีที่ให้ยืนในวงการนี้นะ

4. kugvr4

kugvr4 New Member Member

12
    0
    0
    ามมาจาก FB คับ ในนั้นอ่านไม่ทันเลยอ่ะเยอะจริงๆ ถึงว่าเดี๋ยวนี้ได้ยินบ่อย n/a หรือ turbo.. จะเข้ามาติดตามเรื่อยๆครับ..

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ตามติด

6. JoMJuNG_Za

JoMJuNG_Za New Member Member

11
    0
    1
    N/A หรือ น้องจ๊ะ TURBO อิ อิ

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รับตุ๊กตาทองเเห่งปีเเน่ 5555+

8. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    เข้ามาดูแระตกใจเลย !!!! รวมมิตรขาซิ่งเต็มเลย

9. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    แวะมาติดตามข่าวสาร ^^

10. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    บุคคลแห่งปี โดนแบบนี้สิ้นปีก็เคลียร์ไม่หมดครับ

11. ปรองดอง กันเถอะ ทั้ง2ฝ่าย 555555+ ลองเข้าสู่มาตรการปรองดอกดูก่อนจ๊ะพี่น้อง ไม่ไหวค่อยเผามันให้ราบ =="

12. เอาศาสนามาเล่นแบบนี้เลยเหรอ

ถ้าถือพุทธ พระพุทธเจ้าก็ไม่ได้สอนให้เบียดเบียนศาสนาอื่นนะ

ดูท่าแล้วคงไกล้กับคำที่พระพุทธเจ้าท่านกล่าวไว้ "เกิดขึ้น ตั้งอยู่ ดับไป"

13. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ติดตามกับเค้าเหมือนกันหรอคับ หลวงพี่ ฮ่าร์ ๆ ๆ

14. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    ตามมาอ่านอีกรอบ

15. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    คุยกะเค้ารู้เรื่องและ N/A หรือ เทอร์โบ 555

16. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    มาลงชื่อกับเขาซักหน่อย กลัวคุยไม่รู้เรื่อง ....

17. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    นอกจากเป็นกระทู้แห่งปีแล้วยังเป็นกระทู้รวมรุ่นRCWอีกด้วย

18. GF_B14

GF_B14 New Member Member

58
    1
    0
    ถ้าใครพลาดเรื่องนี้ แล้วจะคุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง 555555

19. bestzaa1

bestzaa1 New Member Member

70
    1
    0
    ไหวอ่ะป่าว เบเบ้

:)

20. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    เมื่อกี้ ผมได้เข้าไปร้านนนท์เทอร์โบ ซอยสายไหม40 พี่นนท์ได้แบนคุณอั้มสายไหมแล้วนะครับ
    เนื่องจาก ไปถ่ายรูปของในร้านมาลงขายโดยที่ไม่ได้รับอุนญาติ(ท่อสูตรดีเซล)
    แล้วก็ไปลงราคาถูกตัดหน้าชาวบ้านเค้า ทั้งที่ทางร้านไม่รู้เรื่องอะไรเลย

อยากจะบอกนะครับว่า ทำอะไรคิดสักหน่อย วงการรถซิ่งมีรุ่นพี่และรุ่นน้อง

21. khom_kub

khom_kub New Member Member

2
    0
    0
    อิอิอิ

22. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    สงสัยอีกหน่อยจะไม่มีที่อยู่แน่ อยากจะบอกว่าเดี๋ยวนี้ทำอะไร เค้ารู้กันหมดแหละ เพราะเค้าถึงกันหมดไม่ว่าจะเบนซิลหรือดีเซล

23. เรื่องนี้ ถึง ครู อังคณายัง??

24. Cheer Race

Cheer Race New Member Member

41
    2
    0
    จัดว่าสุด

25. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โว๊ะ.. พึ่งได้มาลงชื่อกับเค้าอ่ะเรา..

26. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    โอ้วว อ่านปวดตาเลยครับ ยาวจริงๆ

27. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    เห็นชอบโพสว่า คนโน้น คนนี้ จะมาขโมยความคิดตัวเอง แม่งฆลอนยารึป่าวว่ะ โพสแต่ล่ะอัน ความคิดเด็กๆทั้งนั้น แรกๆ ก็อยากซื้อของเค้าอยู่นะ แต่หลังๆชักจะเยอะเกิน

28. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    โอ้วว อ่านปวดตาเลยครับ ยาวจริงๆ

29. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    กระทู้นี้ยาวแน่

30. Mr.Lee

Mr.Lee New Member Member

77
    0
    0
    N/Aมั้ง...หรือTURBOหว่า??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้