++มารยาท ในวงการรถซิ่ง อั้มสายไหมอะไหล่++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย cefiro_33, 23 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    เกาะติดมันทุกที่เลยเรา ^^

2. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    แหมๆๆ ไม่ได้เข้ามา rcweb นานแล้ว ได้เจอเด็กเกรียนแห่งปี คุ้มจริงๆ

วันไหน กี่โมง นัดมาๆๆ ขอชมหน่อย

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ยาวววจริงคับ

4. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    ​ขอให้เครียให้จบ ในเร็ววันครับ ^^

5. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0

คุณเอ่ยคำว่า พวกหมาๆอิสลามทำไม มีคนเดียวหรอ ระวังคำพูดด้วย

6. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ปลาหมอ ตาย เพราะปาก

7. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ชื่อนี้รับประกันความ "เกรียน" อิอิ

8. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    O_0

9. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ผมไม่รู้จักคุณนะ แล้วเรื่องอื่นผมก็ไม่ได้สนใจอะไร อ่านไปขำๆ แต่ที่ไม่ขำ คือ ข้อความที่โพสในเฟส ของคุณ ถ้าในกระทู้นี้ก็อยู่หน้า 1 คือคุยกันแบบคนที่โตๆ
    มีอายุ มีการศึกษานะครับ ไม่สมควรที่จะพูดหรือด่าใครแบบนี้ถึงเป็นเพื่อนของคุณก้เถอะ ผมไม่ได้ไรมาก อะไรที่พูดไปแล้วทำให้คนอื่นรู้สึกไม่ดี ขอโทษ ซะ ก็จบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2012
  10. อยู่ยากแล้วนะ การกระทำมันย้อนกลับมาที่คุณหมดแล้ว คุณอั้ม อะไหล่สายไหม

11. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    เรื่องอื่นผมไม่รู้ เพราะผมไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ ..... ขอถามนิดนึงครับว่า
    โคโลล่าที่ซื้อต่อคนชื่อเอกมา ใช่คันในรูปหรือเปล่า
    ถ้าใช่ และน้องเอกไม่ได้โกหกผม เค้าบอกว่าขายไป "แสนสี่" นะครับ ไม่ใช่ "แสนนึง"
    แต่ถ้าเป็นคนละคันกัน ก็ขออภัยด้วยครับ

12. civic black devil

civic black devil New Member Member

9
    0
    0
    ผมก็เปนเด็กคนนึงในวงการผมก็ไม่ได้รุจักใครมากผม รักรถชอบแต่งรถ แต่การกระทำแบบนี้พูดจาแบบนี้ มันใช่การกระทำของคนมีการศึกศาหรอครับ

13. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    อ่านที่มันเม้นแล้วโคตรขัดใจเลย.. ปัดเรื่องออกจากตัวหมดเลย ตอนพูดตอนทำไม่คิด คนเราการศึกษาไม่เท่ากันนี่คุยกันยากนะ

14. viostuk

viostuk New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่เป็นแฟนคลับ ที่เคย หลง สั่ง แก้มเคฟร่า จาก อั้ม สองเดือนยังไม่ได้ของ พอทวง ก็โดนท้าตีท้าต่อย โดนเล่นถึงแม่ ผมอยู่เชียงใหม่ มันไกล แต่ผมเป็นคนสมุทรสาคร มหาชัย เดือน7ก็จะลงไปบ้านที่
    มหาชัย ก็อยากจะเจอน้องเขาเหมือนกัน พี่ชื่อ ตุ๊ก นะน้อง แถว มหาชัย วัดเจษ วัดตึก เรียกพี่ว่า ไต๋ ตุ๊ก เคยเป็นไต๋ก๋ง เรือประมง เรือน้ำมัน เพื่อน้องอยากเจอพี่ ไม่ต้องจ้างคนหาตัว 5000 หลอก
    พี่ให้น้อง 10000 มาหาพี่ ที่มหมาชัย หรือ สนามเทพ นคร ก็ได้ เดี๋ยว พี่ จะพาน้อง ไปเที่ยว ทะเล ด้วย สนใจ ไหม มึงลองไปสืบดู ว่าคน มหาชัย เขาเป็นคนยังไงกัน เรื่องนี้ พี่ไม่ลืม มึงจำไว้นะน้อง

เดียวจะตาม โจท มึงมาให้โพส อีกหลายคนเลย ล่าสุดตาเกม ใน rcwn

15. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ตามมาดูเกรียนต่อจากFB เช่นกันคับ

16. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เคยเกือบอุดหนุน - -"

17. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ติดตามครับ

18. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
  19. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    แล้วตกลงว่าN/aหรือเทอรโบ คำนี้คงติดปากไปอีกนาน55555

20. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    มาลงชื่อครับ .................

21. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มาเรื่อยๆเลย มาทีละคนสองคน สงสัยเรื่องนี้ไม่จบง่ายๆ

22. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    ยาวปาย

23. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ใน Facebook - Racer group เห็นมีคนบอกหลายคลับก็โดนไปเหมือนกัน แล้วก็มีคนแสดงตัวออกมาว่าโดนเพิ่มขึ้นอีกด้วยหนิ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

จบข่าว รายการต่อไปติดตามชม..................

24. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    ยาวเลย

25. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    โจทก์ เค้า เยอะ !!

26. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ตามชมตอนจบครับ

27. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    ไม่ได้เข้า rcw นานเข้ามาดูเพราะกระทู้นี้ ฮ่าๆ

28. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    ตามมาดูข่าวคนดัง อิอิ

29. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    หุหุ...ดังไว

30. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    คนดัง ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้