++มารยาท ในวงการรถซิ่ง อั้มสายไหมอะไหล่++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย cefiro_33, 23 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bikkung

bikkung New Member Member

3
    0
    0
    ''งงงง 55555 ยาวว

2. Little-Tb

Little-Tb New Member Member

7
    0
    0
    ตามพี่มาติดๆ

3. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    เยอะแท้อ่านไม่ทันจิงๆแล้วออกมาขอโทดผมว่าก้น่าจะจบไปนานแล้วนะเนี่ยยย

4. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    คนดังในปี 2555มาแล้วชัว

5. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    มาดัง เอาตอนจบ แบบไม่สวย ล่ะม้าง

ตามมาจากเฟสบุ๊ค และเว็บ ae คืบหน้ายังไงรายงาน ด้วยนะครับ

6. keang_ACT

keang_ACT New Member VIP

148
    1
    0
  7. NaZaRo

NaZaRo New Member Member

50
    1
    0
    ไตรภาคอ่ะครับ เรื่อง นี้ ฮ่าๆๆ

8. nos_nu

nos_nu New Member Member

248
    2
    0
    ตามมาFB เหมือนกันครับ

9. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    งานนนี้มีเรื่องยาวเหมือนบุญชูแน่ๆเลย 555

10. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    เด็กมันอยากจะโต

11. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ยาวไปๆ

12. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    up ไป อย่าให้ตก 5555

13. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ของแรงจริงๆ

14. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เข้ามารอชมความเกรียนด้วยคนครับ

15. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    มาจาก FB เหมือนกัน Hot จริงๆ เรื่องนี้

16. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    มาดูด้วยคน

17. takumi1

takumi1 New Member Member

16
    0
    0

ดังได้ก็ดับได้นะคุณอั้ม มันไม่ยืนยาวหลอกถ้าคุณทำตัวแบบนี้

18. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    ตาม มาจาก fb นึกว่าจะใครซะอีก คนดังแห่งปีนี่เอง ผมติดตามเรื่อยๆละครับ ตั่งแต่ใน Race Group และ แต่ไม่อยากจะตอบโต้เท่าไหร่ เพราะแก่แล้ว ^_^

19. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    กะลังอยู่ในความสนใจจริงๆ

20. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ผมมองว่าเกรียนกับคนยังให้อภัย แต่ไม่ควรเอาศาสนาเข้ามาเกี่ยวข้องนะ

21. thanupong

thanupong New Member Member

3
    0
    0
    ตามมาจาก FB เหมือนกันครับ.......อยากเห็นตอบจบพ่อค้าเกรียนๆเร็วๆจังครับ

22. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    เห็นหลายทีละ เป็นบุคคลที่ไม่มีความรับผิดชอบ ผิดแล้วก็โทษคนอื่นต่อ พอไม่มีทางแก้ตัวก็เริ่มใช้กำลัง แสดงอารมณ์ฉุนเฉียว ด่าหยาบคาย วงการพ่อค้าเสียชื่อมากๆกับบุคคลคนนี้
    แต่คนแบบบุคคลผู้นี้ไม่ได้มีแค่คนเดียวครับ มีอีกคนที่ผมรู้จัก แต่เค้าไม่ได้อยู่กับเราอีกต่อไปแล้ว ....... ลาาาาา :cry:

23. AUMBMW

AUMBMW New Member Member

2
    0
    0
    ผมไม่ได้ด่าพี่นะคับพี่บัง ผมด่าเพื่อนผม แระมันไปเกี่ยวอะไรกับพี่เนี่ย ???????????

24. A31-GTS

A31-GTS Member Member

53
    1
    8
    ดูมาตั้งนานละครับคนนี้ คิดอยู่แล้วว่าซักวันต้องมีคนจัด

25. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    อยากดังเป็นเรื่องที่ดี แต่ดังผิดเรื่องไปหน่อย ขอรอดูตอนจบดีกว่า ^_^

26. AUMBMW

AUMBMW New Member Member

2
    0
    0
    ส่วนเรื่องในอเวนิวคืนนั้น ผมจะเล่าความจริงให้ฟัง แระไปถามคนที่ขับโดเรม่อนคันขาวหน่อยว่าจริงตามนี้รึเปล่า "ผมขับรถจอดในอเวนิว ประมานเที่ยงคืนกว่าๆ 4 คัน รถผมจอดเปิดฝาหน้า-หลังอยู่กะลังหาสายกราวหน้าเครื่องอยู่ อยู่ดีๆ โดเรม่อนคันขาวมาขับวนๆดูรถผม แระก็ไปจอดเยื้องๆแล้วเดินลงจากรถมาถามผมว่า ซื้อรถต่อพี่เอกมารึเปล่า ผมบอกว่าซื้อต่อเพื่อนเค้ามาเห็นบอกว่าเป็นรถของพี่เอก ผมเลยบอกว่าซื้อมาแสนเดียว แค่นั้นเอง และผมก็วุ่นๆอยู่ยืนคุยกะช่างที่อู่อยู่ว่าอะไรยังไง แต่ไม่ได้หันไปสนใจไม่ได้หันไปคุยกับคนที่ขับโดเรม่อนคันขาว แล้วเจ้าของโดเรม่อนคันขาวเค้าก็เดินไปคุยกับคนที่ยืนอยู่ข้างๆยาลิสสีขาวแระเค้าก็กลับไปขึ้นรถ ขับรถออกไป แค่นี้เอง เป็นเรื่องใหญ่โต หาว่าผมไปท้าแข่ง "แต่อยากจะรู้ว่า **ผมไปท้าเค้าแข่งตอนไหนใครเป็นคนพูดผมพูดรึเปล่า แระเมื่อคืนนั้นใครเป็นคนท้าผมยังไม่รู้เรื่องเลย ผมกล้าเอาหัวเป็นประกันเลยว่ายังไม่ได้พูดอะไร ถ้าผมเป็นคนท้าแข่งจริงให้เอาตีนมันมาลูบหน้าผมได้เลย ** อยากให้ใครสักคนเอาข้อความนี้ไปโพสในเรเซอร์ดูว่ามันจริงรึเปล่า อย่ามาใส่ร้ายผม กรุณาฟังความจริงจากผมบ้าง อย่ามองว่าคนผิด ต้องผิดไปตลอด

27. iq-pi

iq-pi New Member Member

20
    1
    0
    ชื่อนี้ติดปากไปอีกนาน

28. cefiro_33

cefiro_33 New Member Member

9
    0
    0
    555555 แก้ตัวหรอครับ

แล้วที่บอกอยากเจอผม เดี๋ยวนัดเจอได้เลยนะครับ เมื่อไรว่ามาเลยนะ มีคนคิดถึงคุณอั้มเยอะเลย

29. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ไอ้เด็กคนนี้อีกแล้วหรอ ปากดีกับชาวบ้านเค้าไปทั่ว ขายของท้าตีท้าต่อย โดนแบนจากEG3Dยังไม่เจียม สงเคราห์ซะหน่อยเหอะจะได้จำ

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  30. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ตามมาจาก FB ครับ เดี่ยวตกกระแส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้