กูรู CA18DET ช่วยที

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย competition, 15 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. competition

competition New Member Member

2
    0
    0
    เจ้า ca ของผมนานๆจะได้ออกมาวอร์มอัพซักที(ประมาณเดือนละครั้ง)
    ปัญหาเลยเกิด เร่งไม่ขึ้นในขณะจอดอยู่ สตาร์ทติดง่าย แต่เดินเบาไม่นิ่ง(เหมือนองศาแคมสูง)
    จะขับไปอู่ก้อไม่มีแรง
    อ้ออยากให้แนะนำอู่ให้หน่อย โซนพุทธมณฑลสาย5+6
    เลยอยากให้เซียน หรือกูรูช่วยไขปัญหาให้ที

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 เมษายน 2012
  2. PeDiXz

PeDiXz New Member Member

3
    0
    0
    ลองล้างแอโฟยังครับ?

3. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    กำลังอัดไม่ดีแน่ๆเลย

4. 101

101 New Member Member

16
    0
    0
    ลองเปิดดูหัวเทียน ครับดูว่าสูบไหนบอดไปหรือป่าวเอาออกมาขัดทำความสะอาดเบื้องต้นก่อน ให้พอขับไปอู่ไหวแล้วก็เช็คละเอียดอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้