( ลงชื่อได้เลยนะครับ)สำหรับทุกท่านที่วางเครื่องยนต์ SR16,20 VVL- VET - N1

การสนทนาใน 'VVL Owners Club Thailand' เริ่มโดย Koh nismo, 9 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    nx sr 20 ve กร ครับ

2. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

3. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับที่พึ่งเข้ามาลงชื่อ อาจจะทักบ้างหรือหายไม่ได้ตอบบ้าง ต้องขอโทษด้วยครับ เพราะช่วงนี้งานยุ่งมากๆ

เเต่ก็พยายามมาอ่าน มาตอบคำถาม เเละมาทักทาย ในวันต่อๆไปครับ ท่านใดมีข้อสงค์ใส หรือปัญหาอะไรเกี่ยวกับ VVL ก็โพสไว้

เดี๋ยวผมจะมาตอบให้ หรือหาคำตอบที่ชัดเจนมาให้เพื่อเราจะได้เดินไปในทิศทางที่ถูกต้อง เเละเกิดเสียหายน้อยสุด จากการที่ไม่มีข้อมูล

Support ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้