เกียร์เทพ สเต็บ over200 เอาไว้ปราบTF08

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 24 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ใครรู้บ้างว่ามันเป็นเกียร์อะไร............ใบ้ให้ก็ได้ว่า มัน 6 speed

2. พี่น้องหายไปเล่นเฟสกานหมดแล้วมั่งครับพี่เจี๊ยบ

อิอิ

ว่าแต่คือเกียร์ของอเมริกาหรือป่าวครับ

3. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    อ้าวลืมล๊อคอิน โทษทีครับพี่

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ป่าวครับไม่มีปัญญาหรอกครับ ลูกนึงเรือนแสน เอาเป็นเกียร์ 350 370 ก็พอครับ.......

5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เทพตรงที่มันไม่น่าแตกน่ะครับ!!!

6. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    แล้วเรื่องราคาแพงไหมครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้